Tập Lái
31/8/07
36
0
0
Ơ, các bác cho em hỏi, bác mini_cooper đi đâu mất tiêu rồi, hay bác đấy ko còn xe để bán nữa????

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
chaoban nói:
Ơ, các bác cho em hỏi, bác mini_cooper đi đâu mất tiêu rồi, hay bác đấy ko còn xe để bán nữa????

Em vẫn đây nè bác. Em đã ghi chú về việc bác quan tâm rồi, bác cho em cái Mail em gửi cho bác cấu hình tskt và trang màu sắc để bác lựa chọn. Là bởi vì em đã báo các bác để đầu tháng 3 lấy xe cho lành, lấy bây giờ vẫn phải giá cao em cũng ko nỡ bán. Đừng vì có khách hàng mà tranh thủ rồi bán đắt cho người ta áy náy lắm (đã có trường hợp có bác lấy ngay xe chấp nhận giá cao 19.6k hiện tại vì có khách, em ngại quá!)

@hanpcc: em o HN bac a, bacs muon xem xe cu hu em 1 tieng. Giá thì em đã post lên đây rồi, bác tham khảo phần trên nhé, giá em đã post lên đây là giá net (bác đừng mặc cả em nhé [&:] vì em ko dám nói thách ở đây đâu :D )

Hạng B2
25/2/09
172
0
0
Bên bác không nhập xe MT ah?

mini_cooper nói:
Em đang có 1 lô GETZ 1.4 AT nằm ở kho ngoại quan. Khi nào xe về được em sẽ post lên đây các ốp sần và giá chuẩn để các bác tham khảo.
Bên em toàn bán lẻ với giá bán buôn cho đại lý nếu gặp khách (vì không mở showroom bán lẻ).
Các bác chờ em nhé.

Thanks and regards,

Tập Lái
31/8/07
36
0
0
EM nhận đc mail của bác rồi.
Cho em hỏi cái sao lốp có R14 và không có ABS hả bác???

Tập Lái
31/8/07
36
0
0
mini_cooper nói:
Em đã ghi chú về việc bác quan tâm rồi, bác cho em cái Mail em gửi cho bác cấu hình tskt và trang màu sắc để bác lựa chọn. Là bởi vì em đã báo các bác để đầu tháng 3 lấy xe cho lành, lấy bây giờ vẫn phải giá cao em cũng ko nỡ bán. Đừng vì có khách hàng mà tranh thủ rồi bán đắt cho người ta áy náy lắm (đã có trường hợp có bác lấy ngay xe chấp nhận giá cao 19.6k hiện tại vì có khách, em ngại quá!)

@hanpcc: em o HN bac a, bacs muon xem xe cu hu em 1 tieng. Giá thì em đã post lên đây rồi, bác tham khảo phần trên nhé, giá em đã post lên đây là giá net (bác đừng mặc cả em nhé [&:] vì em ko dám nói thách ở đây đâu :D )
Em đã nhận được maiil cấu hình rồi, cho em hỏi thêm mấy cái ABS có trong xe ko vì tìm mãi chẳng thấy đâu.
Đầu tháng 3 em lấy là giao xe và giấy tờ luôn hả bác.

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
@cocsku: Bên em không nhập xe Getz 1.1 MT đợt này bác ợ
@chaoban: Xe Getz 1.4 AT bên em nhập không có ABS bác ạ, bên HMV cũng thế. Em chưa biết ai nhập về có ABS.
Xe hnay em bắt đầu kéo về, xe co giấy tờ ngay bác ạ.
Bác nếu quyết thì chọn màu va liên lac với em sớm nhé. Xe ở HP kéo về HN. nếu bác ở Tp HCM thì em chuyển vào cho bác, bác là người chịu cước (khoảng 7triệu VND).
Thanks các bác quan tâm.

Tập Lái
31/8/07
36
0
0
mini_cooper nói:
\Xe Getz 1.4 AT bên em nhập không có ABS bác ạ, bên HMV cũng thế. Em chưa biết ai nhập về có ABS.
Uh, sao cấu hình Getz 1.4At của HMV nó đăng lại ntn:

1.4 AT:

Tay lái trợ lực
Cánh gió sau có đèn báo phanh
Gạt mưa sau có phun rửa kính
Kính chắn gió có dải chống chói
Gương và tay nắm ngoài cùng màu thân xe
Đèn sương mù phía trước
Tay nắm trong mạ crom giả vân kim loại
Khóa trung tâm
Cửa sổ điều khiển điện
Gương chiếu hậu điều khiển điện có sấy
Điều hòa nhiệt độ điều khiển cơ
Chắn bùn
Túi khí lái xe
Tay lái và cần số bọc da
Khóa cửa từ xa
ABS
Phanh đĩa cho 2 bánh sau
Vành đúc Lốp xe cỡ 185/55 R15
Nội thất màu đỏ với xe vàng / Màu xanh với các xe còn lại.

Hạng D
16/8/07
1.902
607
113
53
Bác xem kỷ phần dưới của mấy cái Ca-Tà-Lô về xe ôtô thường bao giờ cũng có cái câu bé xíu như cọng hủ tiếu: "Cty.....được quyền thay đổi bất kỳ đặt tính kỹ thuật nào mà không cần báo trước." Vậy thì HMV nhập về nhưng không có ABS (hay đúng hơn là cắt mất rồi) thì đâu có sao hè.