Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
Kính chào các bác!

Em viểt trả lời về rổ rá xe cho các bác đây mà không thấy vui chút nào vì có thể làm nguội không khí xe Getz giá rẻ của các bác.

Total xe bên em có 30 chiếc GETZ 1.4AT. Xe full option như larăng đúc; cửa kính điện, gương điện; ghế nỉ; đuôi cá...
Màu thì có: Đen, xanh, ghi, bạc, đỏ.

Giá thì thế này: Hiện tại mấy chú Hải quan đang nâng gần gấp đôi giá áp thuế cho dòng xe này nên không thể có được giá đại hạ như các bác mong muốn. Bên em cũng đang tích cực làm việc (xin xỏ, năn nỉ... :mad::mad:) với Hải quan để có thể duy trì mức áp thuế cũ không vì nếu không sẽ không bán nổi 1 xe nào hoà [&:]
Và giá thời điểm này là 19.600 USD (bán buôn cũng như bán lẻ - bên em ko có showroom) [8D]
Bác nào thực sự quan tâm thì PM hoặc gọi đt cho em, em ở HN. Còn nếu muốn xe rẻ nữa thì ráng chờ em co xin được mấy anh hải quan không nhé (cái này khó à nha
)

Chúc các bác lái xe an toàn,
Kính

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
triviet_auto nói:
Xe của bác đã có sẵn hồ sơ giao liền cho khách chưa bác

Hồ sơ hoàn thiện trong vòng 3 ngày kể từ ngày bác chọn màu xe (thời gian để em ra kho ngoại quan làm thủ tục rút về [8D])

@các bác quan tâm xe Getz 1.4 AT:

Em xin báo các bác 1 tin vui đối với bên em, số là bọn em vừa ăn vạ được các bác Hải quan 1 tí, các bác ấy đã hứa điều chỉnh giảm giá áp thuế đối với dòng xe này mặc dù vẫn cao hơn mức trước đây (4.500usd) nên bên em có cơ hội giảm giá bán xe xuống chút nữa :D. Tuy nhiên quyết định cuối cùng do tổng cục HQ ban hành và áp dụng phải đợi đến cuối tháng 2!!!
Do vậy bác nào muốn lấy xe ngay tại thời điểm này giá chào của em vẫn là 19.600 usd! (chắc các bác không thích mấy :D)
Nhưng nếu lấy xe đầu tháng 3 (sau qđịnh của bên HQ) các bác sẽ có cơ hội tiết kiệm được 300-400 usd! Tức là giá sẽ khoảng 19.200 usd! (chắc cái này nghe thích hơn:D ).

Mong là các bác có thể chờ được và đừng cố công lùng sục nữa để giữ gìn sức khoẻ. Và bác nào có nhã ý lấy xe ủng hộ cho em vào đầu tháng 3 thì xin vui lòng hú trước với em 1 tiếng kẻo hết màu mình định chọn (em ko dám nói là hết xe nha [8D] )

Chúc các bác lái xe an toàn.
Regards,

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City
mini_cooper nói:
triviet_auto nói:
Xe của bác đã có sẵn hồ sơ giao liền cho khách chưa bác

Hồ sơ hoàn thiện trong vòng 3 ngày kể từ ngày bác chọn màu xe (thời gian để em ra kho ngoại quan làm thủ tục rút về [8D])

@các bác quan tâm xe Getz 1.4 AT:

Em xin báo các bác 1 tin vui đối với bên em, số là bọn em vừa ăn vạ được các bác Hải quan 1 tí, các bác ấy đã hứa điều chỉnh giảm giá áp thuế đối với dòng xe này mặc dù vẫn cao hơn mức trước đây (4.500usd) nên bên em có cơ hội giảm giá bán xe xuống chút nữa :D. Tuy nhiên quyết định cuối cùng do tổng cục HQ ban hành và áp dụng phải đợi đến cuối tháng 2!!!
Do vậy bác nào muốn lấy xe ngay tại thời điểm này giá chào của em vẫn là 19.600 usd! (chắc các bác không thích mấy :D)
Nhưng nếu lấy xe đầu tháng 3 (sau qđịnh của bên HQ) các bác sẽ có cơ hội tiết kiệm được 300-400 usd! Tức là giá sẽ khoảng 19.200 usd! (chắc cái này nghe thích hơn:D ).

Mong là các bác có thể chờ được và đừng cố công lùng sục nữa để giữ gìn sức khoẻ. Và bác nào có nhã ý lấy xe ủng hộ cho em vào đầu tháng 3 thì xin vui lòng hú trước với em 1 tiếng kẻo hết màu mình định chọn (em ko dám nói là hết xe nha [8D] )

Chúc các bác lái xe an toàn.
Regards,

Mình đã giới thiệu anh bạn mình trong Huế hỏi thăm xe của bạn đấy,có lẽ với giá 19,2K anh ấy và bạn sẽ mua 2 chiếc luôn,bác tính xem vận chuyển vào Huế cho bác ấy được k nhé?

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com
phamanhtuan.bsp nói:
Mình đã giới thiệu anh bạn mình trong Huế hỏi thăm xe của bạn đấy,có lẽ với giá 19,2K anh ấy và bạn sẽ mua 2 chiếc luôn,bác tính xem vận chuyển vào Huế cho bác ấy được k nhé?

Vậy à bác, thanks

Báo cáo bác, friend của bác - bác sĩ Lợi ở Huế đã liên lạc với em từ hôm em báo giá 19.6 và muốn lấy ngay 2 chiếc (lấy cho bạn bác ấy 1 chiếc nữa), nhưng em đã khuyên bác ấy đợi đến đầu tháng 3 để có được giá rẻ hơn:D.
Về chuyện vận chuyển vào Huế, bên em hay thuê của cty vận chuyển chuyên nghiệp, giá vận chuyển là 4triệu vnd cho 1 chiếc. Giá vận chuyển thì rất khó giảm vì họ đóng xe theo dàn 8chiếc, đi đến Huế nhả hàng thì chạy không tiếp vào tp HCM nên họ ko thể bớt được. Nếu chuyển 2 chiếc vào tp HCM thì có thể bớt chút đỉnh nhưng em nghĩ vận chuyển an toàn chuyên nghiệp thì vẫn hay hơn rẻ đc 1 tí mà làm không cẩn thận. Vả lại cước cũng thực ra là không lớn lắm so với giá xe nên mình cũng không phải suy nghĩ làm gì. (Ah ma tuần tới bác Lợi sẽ ra HN rồi nói liên lạc với em xem hàng)

Bác có ở HN không thì hôm nào tiện cho em mời bác chầu cafe :D.

Regards,

Tập Lái
31/8/07
36
0
0
Em cũng định đầu tháng 3 lấy 1 chiếc màu bạc.
Bác PM cho em cấu hình và địa chỉ liên lạc

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City
mini_cooper nói:
phamanhtuan.bsp nói:

Vậy à bác, thanks

Báo cáo bác, friend của bác - bác sĩ Lợi ở Huế đã liên lạc với em từ hôm em báo giá 19.6 và muốn lấy ngay 2 chiếc (lấy cho bạn bác ấy 1 chiếc nữa), nhưng em đã khuyên bác ấy đợi đến đầu tháng 3 để có được giá rẻ hơn:D.
Về chuyện vận chuyển vào Huế, bên em hay thuê của cty vận chuyển chuyên nghiệp, giá vận chuyển là 4triệu vnd cho 1 chiếc. Giá vận chuyển thì rất khó giảm vì họ đóng xe theo dàn 8chiếc, đi đến Huế nhả hàng thì chạy không tiếp vào tp HCM nên họ ko thể bớt được. Nếu chuyển 2 chiếc vào tp HCM thì có thể bớt chút đỉnh nhưng em nghĩ vận chuyển an toàn chuyên nghiệp thì vẫn hay hơn rẻ đc 1 tí mà làm không cẩn thận. Vả lại cước cũng thực ra là không lớn lắm so với giá xe nên mình cũng không phải suy nghĩ làm gì. (Ah ma tuần tới bác Lợi sẽ ra HN rồi nói liên lạc với em xem hàng)

Bác có ở HN không thì hôm nào tiện cho em mời bác chầu cafe :D.

Regards,
Mình đi Hà nội công tác cùng bác Lợi đấy!Sẽ đi xem xe cùng bác Lợi,bác nhớ chuẩn bị cafe nhé!!

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
gần 20K 1 chú gét, nhiều tiền quá, em làm con cam cũ cho lành.

Hạng B1
19/12/06
50
0
6
Mình cũng ở Huế nè, bác sĩ Lợi có phải Cửu Lợi ko vậy?