Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Đại tu máy Si 1..3

Hạng D
22/4/15
1.035
1.128
113
43
Quận 12, TPHCM
Chắc chưa anh ạ, do cũ rồi nên mới dễ bị gãy thế. trên hình là em chế cháo các kiểu mà áp lực phun mạnh quá vẫn bị rỉ xăng, đạp ga không lên nổi. Đang vào viện làm bài tổng kiểm tra. Sẵn tiện thay luôn dàn điện, dây điện, dây phin, máy phát, các thể loại gọi là dây + ống, căn lại thước lái máy móc để đi têt.
Manh quá

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Chắc chưa anh ạ, do cũ rồi nên mới dễ bị gãy thế. trên hình là em chế cháo các kiểu mà áp lực phun mạnh quá vẫn bị rỉ xăng, đạp ga không lên nổi. Đang vào viện làm bài tổng kiểm tra. Sẵn tiện thay luôn dàn điện, dây điện, dây phin, máy phát, các thể loại gọi là dây + ống, căn lại thước lái máy móc để đi tết.
Chỗ này xăng và điện kế nhau, phải cẩn thận. Có điều kiện thay cả cụm luôn.

• Like
Reactions: LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Khoảng 2tr, nhưng giống si hay không mình không chắc, vì ship về thì họ không cho đổi đâu. Coi cho kỹ phía dưới cụm coi giống không, mấy lỗ bắt vít có giống không ?
Thử cái đi bác, rất nhiều người quan tâm cái này, chứ ebay phải hơn 5tr

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Khoảng 2tr, nhưng giống si hay không mình không chắc, vì ship về thì họ không cho đổi đâu. Coi cho kỹ phía dưới cụm coi giống không, mấy lỗ bắt vít có giống không ?
Coi như có thêm lựa chọn. Liên quan đến vận hành kỹ tính chơi hàng xịn giá chắc cũng hơn gấp đôi, eo hẹp thì quất hàng này chắc cũng ko đến nỗi. Tính ra Fiat đâu quá khó về phụ tùng nhỉ.

• Like
Reactions: dungmokeys
Hạng D
22/4/15
1.035
1.128
113
43
Quận 12, TPHCM
Coi như có thêm lựa chọn. Liên quan đến vận hành kỹ tính chơi hàng xịn giá chắc cũng hơn gấp đôi, eo hẹp thì quất hàng này chắc cũng ko đến nỗi. Tính ra Fiat đâu quá khó về phụ tùng nhỉ.
không biết khó không chứ hai hôm nay Bác Vui, Cu Hải và em gọi tìm vụ này mà hông có, anh Vui bảo để anh sử lý mà không biết anh sử lý sao rùi hôm qua giờ im ru.