Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53
RE: Daihatsu Mira

Bác tran_thuat_lai qua khu vực trung hòa nhân chính ý. khu cực này có một em màu vàng, xe này hiện của một bác làm ở Vinaconex đã về hưu.

Tập Lái
13/10/04
16
0
1

chính xác hơn là của bác Khanh, nhà số 44 lô A khu nhà vườn Trung Hòa- Nhân Chính.
Ngày nào cũng đỗ xe ngoài cửa cạnh nhà hàng Hàn quốc Arirang :))

Tập Lái
11/3/08
39
0
0
Ha Noi City

Trích đoạn: maitung

chính xác hơn là của bác Khanh, nhà số 44 lô A khu nhà vườn Trung Hòa- Nhân Chính.
Ngày nào cũng đỗ xe ngoài cửa cạnh nhà hàng Hàn quốc Arirang :))

@ maitung : chắc em này của bác Khanh là độc nhất vô nhị ở Hn rồi ,không biết bác Khanh có chịu gả em nó đi không nhỉ , bác maitung hỏi dùm em nhé có gì bác PM cho em ,em xin được mời bác giao luu

Tập Lái
30/3/08
5
0
0

xe cua a mua gia bao nhiu, co ban k, e lam viec xa nha can mua 1 con de chay ma k co nhiu tien nen fai kiem con nao re re chut

Tập Lái
30/3/08
5
0
0

a da lay xe day chua,chay duoc k, a mua gia bao nhiu day, con cua a dinh lay san xuat nam nao, bac biet cho nao ban k gioi thiet e voi nhe, cho e biet gia luon, cam on anh

Tập Lái
30/3/08
5
0
0

Cac pac bit ai ban thong bao em nha, e dang can 1 con de di lam cho do vat va

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Cac pac bit ai ban thong bao em nha, e dang can 1 con de di lam cho do vat va
Nếu Bác ở HN thì PM cho em nhé. Em đang muốn bán để mua 1 em gầm cao đi núi rừng đây !
Bác nghiên cứu cái thớt này nhé : http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=743008&mpage=2&key=

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
2/10/07
121
2
18

Ôi thế hóa ra bác phamtiensinh ở HN à? con Mira của bác còn ngon không? Tuần trước em sang Chaing Mai thấy Mira đầy đường luôn (chỉ tội tay lái nghịch). Em nghĩ qua Thái Lan mua đồ cho Mira thì nhiều vô kể luôn, tháng 7 em lại đi 1 tuần nếu cần gì em tìm giúp cho.