Hạng C
3/2/07
781
11
18
53
RE: Daihatsu Mira

trích : bác timvohai :
Ôi thế hóa ra bác phamtiensinh ở HN à? con Mira của bác còn ngon không? Tuần trước em sang Chaing Mai thấy Mira đầy đường luôn (chỉ tội tay lái nghịch). Em nghĩ qua Thái Lan mua đồ cho Mira thì nhiều vô kể luôn, tháng 7 em lại đi 1 tuần nếu cần gì em tìm giúp cho.
Đa tạ bác trước. Mấy hôm nay em vào Vinh, gặp 1 em Mira hệt như của em. Thấy bác chủ nói mua 1 cái máy mới cứng kèm theo cả hộp số bên Lào có 300USD bác ạ. Điệu này có lẽ em không bán nữa.
Bác ở chỗ nào HN để có gì em gặp bác, mời bác mấy ly đặng còn nhờ vả hả bác ?

• Like
Reactions: Hcivic
Tập Lái
4/9/06
18
0
0
google
RE: Boc da Terios?

Chào các bác, em muốn bọc da nội thất vợ 2 của em, Teios 2007 nhưng không biết làm ở đâu? bác nào biết nơi nào uy tín, chất lượng, mỹ thuật, giá cả phải chăng thì tư vấn cho em với, em ở HCMC.
Cảm ơn các bác nhìu nhìu!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Cũng xinh chứ nhỉ!Không biết vì sao xe bác PTS làm mãi chưa xong vây ta?Liệu có được bằng 1/2 em này không hở bác HAC?

Tập Lái
14/8/08
36
0
0

To bác PTS : Khong biết chiếc Mira của bác đã gả cho ai chưa? tớ cũng đang rất muốn rước nó vậy.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Đa tạ bác trước. Mấy hôm nay em vào Vinh, gặp 1 em Mira hệt như của em. Thấy bác chủ nói mua 1 cái máy mới cứng kèm theo cả hộp số bên Lào có 300USD bác ạ. Điệu này có lẽ em không bán nữa.
Bác ở chỗ nào HN để có gì em gặp bác, mời bác mấy ly đặng còn nhờ vả hả bác ?
Bên Campuchia cả xe chỉ có 500$ học sinh dùng để đi học khá nhiều- nhưng thủ tục mua về khó quá , không dể như Lào.:(

• Like
Reactions: Hcivic