Hạng B2
3/7/05
235
773
93
RE: Daihatsu terios là Toyota Cami

Trích đoạn: Omni

@kietoto

Chịu khó săn trên mạng ( ở mục mua bán vnexpress ) hoặc báo mua bán. Te cũ bán không nhiều lắm nhưng Vitara sẵn hơn. Tôi mới kiếm được em Te 2003 chạy 1,3 vạn, mua của chính chủ đi nước ngoài ít dùng, đăng trên rao vặt vnexpress ấy, giá có 17K, về thay CD, sửa vài chỗ nữa ngon hết ý. Chạy đường trường có 7l/100km thôi.

Chúc bác sớm kiếm được em như ý ( lưu ý chủ xe hay đăng bán cả trên mạng và báo nhưng trên mạng nhiều khi ra tin nhanh hơn )

... cũng có thể nhờ qua các salon ôtô nhưng tôi không khoái cách này lắm.
chào bác OMNI , chúc mừng bác có con xe như ý, em cũng đã tìm được 1 con te cuối 2003 nghe nói là ckd1 gì đó, nhưng kêu giá 18k, ko biết giá như vậy quyết có ok ko hả bác, mà sao con xe của bác lại thay cd vậy, bác mua con te cũ thi thuế trước bạ và sang tên có phức tạp ko bác, bác cho ý kiến nhé, thanks bác nhiều

Hạng B2
13/7/05
102
0
0
RE: Daihatsu terios là Toyota Cami

Theo tôi biết thì cuối 2003 không còn te CKD1 đâu và lúc đó xe te mới vắng bóng 1 thời gian khá lâu đến cuối năm ngoái mới có lại.
Xe đó đăng ký chính xác thời điểm nào vậy? Phải xem tình trạng xe, số km lăn bánh? và nếu kết rồi thì việc đắt rẻ 1 vài vé là chuyện nhỏ phải ko? Xe Te đời đầu chỉ có cát sét không có cd nên phải nâng cấp thôi. Xe tôi cũng chưa sang tên đổi chủ nên cũng không rõ thủ tục lắm, hình như 2% thì phải.

Chúc bác kietoto sớm kiếm được vợ 2.