Tập Lái
7/6/16
41
136
33
Thủ đức - Tp.HCM
Tôi cũng rất thích đl xưa hơn, tránh xa ồn ào nơi sg , nhưng giờ thì khó, đó đầy ks cao tầng, đông ồn ào, lý thông cũng không ít. áo dài, áo len tím ngày càng ít. Hotgirl nhiều mất lãng mạn của đl rồi

Hạng B2
9/9/07
182
24
18
Em còn nhớ cách đây khoảng 10 năm, Đà Lạt thơ mộng cực kì, mọi thứ rất yên bình, giờ ngồi ngẫm lại thấy tiếc ghê, bây giờ thì nhiều người quá, em không còn thấy sự lãng mạn nữa. Em thích Đà Lạt ở không khí vừa lạnh vừa bình yên. Cũng không giấu gì các bác là em đặt tình yêu của mình vào Đà Lạt bằng cách xây dựng 1 khách sạn trên đó, nằm trên đường Khe Sanh hoàn toàn im lặng và thanh bình. Em post không phải để quảng cáo trá hình nhưng thật sự nếu bác nào muốn có lại cái yên lặng của Đà Lạt xưa thì hãy ghé khách sạn Đà Lạt Đông Dương của em nhé, đây là khách sạn của nhà và Tết 2017 này em cũng sẽ có mặt trên đó luôn. Các bác tham khảo nhé:

KHÁCH SẠN ĐÀ LẠT ĐÔNG DƯƠNG
1 năm nữa lại sắp trôi qua. Cũng như năm trước, với mục tiêu phục vụ khách hàng không chỉ ở mảng xe hơi, Hiếu Nghĩa Auto trân trọng cung cấp thêm dịch vụ khách sạn với tên Khách Sạn Đà Lạt Đông Dương (Indochine Hotel Da Lat cũ) tại thành phố du lịch Đà Lạt. Chỉ vừa đi vào hoạt động hơn 1 năm và với sức chứa đã tăng lên 50 phòng cùng các trang thiết bị tương đương chuẩn cao cấp, Đà Lạt Đông Dương Hotel nằm tại 21B đường Khe Sanh sẽ giúp khách hàng có khoảng thời gian cực kì thoải mái tại thành phố này.

Như thường lệ, quý khách sẽ được phục vụ buffet sáng như ở một khách sạn chuyên nghiệp.

Em ghi vậy xem như giới thiệu, các bác muốn thêm thông tin thì có thể tham khảo thêm ở fanpage vừa tạo của khách sạn em nhé. Trong đó bao gồm hình ảnh và thông tin đầy đủ cho các bác. Điểm tiện lợi của khách sạn em là có thể đặt cọc trực tiếp tại salon auto của em tại TP.HCM.

Website: http://dalatdongduonghotel.com/hinh-anh-khach-san-dong-duong.html
Facebook: https://www.facebook.com/dalatdongduonghotel/

*Mong các bác ủng hộ em nhé. Khách sạn này của nhà luôn chư không phải liên doanh gì nên các bác cứ yên tâm. Ngoài ra, với những ngày không phải lễ thì giá phòng sẽ rất linh động cho các bác luôn.
DALAT GIỜ CHỈ CÒN TRONG KÝ ỨC

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vioswhite
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Chúc mừng năm mới, Chúc bác aH0Ha và gia quyến an khang thịnh vượng vạn sự như ý

Mình đang đưa gia đình ra Cầu Đất, sở trà đây

• Like
Reactions: aH0Ha and vnpeace
Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Chúc mừng năm mới, Chúc bác aH0Ha và gia quyến an khang thịnh vượng vạn sự như ý
Mình đang đưa gia đình ra Cầu Đất, sở trà đây
Cám ơn bác tonyhao. Đà lạt, mấy ngày nay đông...xe cộ đi lại nhích từng chút nên cũng dzui...hihi..ráng chịu đựng chút nha bác..hihi..
Chiều nay, mình cũng phải sắp xếp lệch giờ xuống núi. Chúc vui!

• Like
Reactions: Thofth and vnpeace
Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Cám ơn bác tonyhao. Đà lạt, mấy ngày nay đông...xe cộ đi lại nhích từng chút nên cũng dzui...hihi..ráng chịu đựng chút nha bác..hihi..
Chiều nay, mình cũng phải sắp xếp lệch giờ xuống núi. Chúc vui!
Lâu lắm không thấy Bác lên diễn đàn Bác vẩn khoẻ chứ vẩn đi du lịch đều đều phải không?

• Like
Reactions: aH0Ha