Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em cũng thích đi Đà Lạt lắm. NHưng khó đi được chơi hoài như bác vậy :)
2 năm gì đó mới đi đc 1 lần.
Trung bình thì 1 năm em đưa gia đình lên DL1 lần bác ạ, nhưng năm nay thì có nhiều cơ hội để lên trên ấy ( 1 lần: chở bà Dì nước ngoài về đi thăm người quen, 1 lần đi tập huấn cùng cơ quan kết hợp tham quan du lịch, và tháng 11 này e đưa gia đình lên du lịch)

Hạng B1
31/10/17
88
115
33
Dà Lạt dạo này homestay nhiều, phượt thủ trẻ ít tiền nhiều cơ hội đi hơn lúc trước nhiều.
Cảnh vẫn đẹp, rau vẫn ngon, trời ít lạnh và người thì đông kinh khủng :)

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Dà Lạt dạo này homestay nhiều, phượt thủ trẻ ít tiền nhiều cơ hội đi hơn lúc trước nhiều.
Cảnh vẫn đẹp, rau vẫn ngon, trời ít lạnh và người thì đông kinh khủng :)
...người thì đông khủng khiếp trong những dịp lễ...vì vậy bác nào "dại" thì cứ đi DL vào những mùa vắng vẻ (chuyện này khó vì tùy thuộc lịch học của con nhỏ, gia đình, v.v.)..hihi....còn đi trúng các mùa lễ hội....vì dân tình đồng loạt nghĩ lễ, đồng loạt đổ về các địa điểm du lịch....mà DL thì nhỏ xíu, lanh quanh chỉ có vài đường phố chính, nên dòng người cứ nhúc nha nhúc nhích.....khó thoát lắm..hihi...người có dzễ tính bao nhiêu cũng thấy bực bội và áp lực.....đó là chưa kể chuyện ăn uống...quá tải, quá tải....

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Cánh đồng hoa hướng dương đối diện cafe Mê linh cuối tháng này có hoa đẹp kh các bác, hôm tháng 9 em ghé thì còn khá đẹp, nhưng kh biết cuối tháng này còn đẹp kh?

• Like
Reactions: NgocLuan™
Tập Lái
22/11/17
4
0
1
48
Sapa, Đà Lạt, Tam Đảo...toàn những địa danh em thích và có lẽ em đi k quay trở lại nữa.

Gum confirmed
Hạng C
20/3/15
569
2.870
93
Cuối tháng gđ em đi ĐL, chán ở hotel gần phố xá ồ ào
nên muốn kiếm cái villa hay homestay nào yên tỉnh thơ mộng tý.
Mong muốn ở trong vườn thông hay có sân vườn đẹp, nhờ các bác chỉ dùm mấy chổ.