Tập Lái
29/1/09
40
118
33
oh, xin chào, chắc bạn cũng đam mê xe như tớ! rất vui khi được biết bạn, mình làm bạn với pác nha! A, nick YM! của mình: lephuckhanh

Tập Lái
27/1/09
1
0
0
40
huyrebel nói:
nếu Bác muốn có cái 4 bánh để chạy với người ta thì giá nào cũng có, rẻ nhất là LaDalat tầm 7 triệu trở lên. em vốn cũng có đam mê như Bác nhưng khổ nổi thóc lúa lại kém nên biết nhiều xe rẻ tiền, bác thích thì alo em giúp cho !

bac giup minh voi. minh hay cong tac xa. xe nao re ma di xa duoc vay bac. giup minh voi. minh hau ta
0934 19 99 29

Tập Lái
27/7/07
31
0
6
huyrebel nói:
nếu Bác muốn có cái 4 bánh để chạy với người ta thì giá nào cũng có, rẻ nhất là LaDalat tầm 7 triệu trở lên. em vốn cũng có đam mê như Bác nhưng khổ nổi thóc lúa lại kém nên biết nhiều xe rẻ tiền, bác thích thì alo em giúp cho !

e đang tìm bọ bác biết e nào ngon chỉ cho e nhé

Hạng B2
9/12/08
216
1
0
36
Con này 30 chai, bác nào chơi không, động cơ xăng 4 xilanh, đời gần gần napoleon.

mâm 16 inh

khung gầm chắc chắn

nội thất da bò (rách từa lưa)

Volang 3 chấu

Hạng B2
11/9/08
290
60
28
Quảng Ngãi
otosaigon.com
Bác đam mê ô tô mà ít tiền em nghĩ bác nên làm nghành gì liên quan tới cơ khí Bác có thể tự trao dồi kiến thức. Mua chiếc xe cũ về làm lại mà chơi thôi. Cũng giống bác chơi cây cảnh vậy :D

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em xin chia xẻ với bác lephuckhanh về niềm đam mê xe hơi. Một ngày nào đó em nghĩ Bác sẽ thỏa mơ ước của mình . Tuy nhiên còn khó khăn quá và chưa được sự đồng thuận của bà cả thì Bác cũng hãy khoan rước bà hai về. Vì để sở hữu một chiếc xe cũng cần chuẩn bị một số điều kiện , nếu không Bác sẽ bị hành hạ và thui chột mất niềm đam mê của mình thì nguy to.
Thứ nhất là phải chuẩn bị chỗ để xe . Nếu không có xiền mà một tháng tốn năm bảy trăm ngàn gửi xe thì thật là thảm họa .
Thứ hai là chi phí để đăng kiểm , duy tu , bảo dưỡng và làm đẹp xe. Vì lòng đam mê nên nó tốn cũng nhiều đó Bác à.
Thứ ba là chi phí sửa xe , vì là xe cũ và rẻ tiền nên bẽnh họan chắc chắn là thường xuyên và kinh niên. Nếu không làm kỹ thì chỉ cần một chuyến đi mà bà hai bắt bà cả phải đẩy hoặc ngồi lề đường thì bà cả sẽ trút cơn giận dữ vào Bác . Khi đó khó mà thuyết phục bà cả chi tiền nuôi và làm đẹp cho bà hai nữa. Việc hư hỏng nhiều quá cũng dễ làm bác chán nản và mất nhiệt tình với vợ hai của mình.
Âu cũng là kinh nghiệm bản thân chia xẻ cùng Bác dù vợ hai của em cũng chỉ ở đời Bảo Đại chứ chưa đạt đến đời Tam Quốc ehehehehe
Chúc Bác sớm đạt được mơ ước và niềm đam mê của mình nhé

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
à!hôm rồi em có xem 1 em lada ở gác máy nissan!em chạy thử rồi!máy được lắm!chủ xe thách 18t, em trả 15t đồng ý ngay nên em làm bộ suy nghĩ thêm!hehe!bác thích thì ghé xem đi!