Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
nam_dilinh nói:
to nhatminh305 : Em chơi CDJ bác ạh . em có dàn 100s với 1000mk3 nhưng em chơi cho vui thôi , để ở nhà spin cho vui ! Chứ ko đuợc gọi là nghề lắm :D
to Firex : em đi off phan thiết em mang cho bác ha ! em cho cả bác groschien với dragontu78 nữa mà !
to Dragontu78 : Em có thể mang dàn máy , nhưng ko biết có loa cho em chơi ko ( vì loa lớn nghe mới phê . hehe ) . Hay xe của bác nào có loa khủng thì em cắm vào e spin cho mấy bác !

bác cứ nói chơi. có 1000mk3 là pro rồi :D. Hôm nào bác cho em hỏi vài cái nhé. Em cũng tập toành cho vui. hihihi
bác có xài cái 100s nhiều k bác? có gì thù hú em tiếng nha bác :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Từ ngày có bé Minh's cafe (Comix) thì các bác sẽ phải đấu tranh tư tưởng giữa Minh và Linh, mặc dù Linh xinh hơn Minh nhưng quán Minh có bé xinh hơn Linh :D

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
yeuxehoi nói:
Từ ngày có bé Minh's cafe (Comix) thì các bác sẽ phải đấu tranh tư tưởng giữa Minh và Linh, mặc dù Linh xinh hơn Minh nhưng quán Minh có bé xinh hơn Linh :D

là sao? thêm mem hả bác?

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
chết cha, quán mới khai trương mà ko thấy bác khactrung hú hý j nha, chơi mà ăn mánh lẻ nha bác khactrung

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Bác maidotran này ác thiệt, mời off tại nhà mà không cho địa chỉ....
...vậy là sao hử....
....mai em qua quậy bác vụ decal ofline luôn, hồi trưa nay có ghé mà không gặp bác.