Hạng C
25/7/18
584
1.978
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Phân lô chỗ đó làm sao phạt dc, sao tháo dỡ phân lô dc, dựng 1 viên gạch làm chỉ và ranh giới phân các lô, làm sao phạt và phá bỏ. Chỉ bỏ cái cầu để người ngoài thấy khó ko vào mua thôi.

Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
đọc và tìm hiểu từ nhiều nguồn
nghe mấy thằng phóng tinh viên thì có mà chửi nhà nước cả ngày
các bác đều có não và có tuổi

Tập Lái
26/4/17
25
51
13
34
Mấy bác riết rồi nói chuyện như bọn ko có não. Làm em nhớ đến câu chuyện làm đường ở Củ Chi. Nhà em gần đó. Đám chủ đất làm đường xong hét giá lên gấp 2 gấp 3. Còn tính kêu xe chở đất đến xây nhà 2 bên để thành chuyện đã rồi, buộc nhà nước công nhận đường trên đất hợp tác xã, sau đó bỏ tiền chi đám nhà báo láo lếu bù lu bù loa lên. May sao gặp anh chủ tịch huyện cứng, kiên quyết đè ra phá hết, dẫn nguyên 1 đoàn hình sự xuống tuyên bố thẳng "1 là phá đường, 2 là chúng mày vào tù hết",thế là đâu lại vào đấy. Dân miền núi cũng ko vừa đâu. Quan thì tham, nhưng dân cũng gian lắm các bác ơi.

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Mấy bác riết rồi nói chuyện như bọn ko có não. Làm em nhớ đến câu chuyện làm đường ở Củ Chi. Nhà em gần đó. Đám chủ đất làm đường xong hét giá lên gấp 2 gấp 3. Còn tính kêu xe chở đất đến xây nhà 2 bên để thành chuyện đã rồi, buộc nhà nước công nhận đường trên đất hợp tác xã, sau đó bỏ tiền chi đám nhà báo láo lếu bù lu bù loa lên. May sao gặp anh chủ tịch huyện cứng, kiên quyết đè ra phá hết, dẫn nguyên 1 đoàn hình sự xuống tuyên bố thẳng "1 là phá đường, 2 là chúng mày vào tù hết",thế là đâu lại vào đấy. Dân miền núi cũng ko vừa đâu. Quan thì tham, nhưng dân cũng gian lắm các bác ơi.
Bình luận nên có não chút bác, tất cả là bình luận chứ không như thầy phán hết nhé bác. Có nói động chạm đến quyền lợi của bác trong cái đám kia à. Mỗi người viết bình luận thôi. Bác là gì có thể nói "bọn không có não", Còn chuyện chủ đất làm đường hết giá lên 2-3 lần chúng tôi không quan tâm. Hết