Hạng B1
14/7/13
57
2
8
38
sao nghe mọi người nói thấy oải vậy ?

Thế nếu so sánh với mấy em tầm này , cho là hatchback đi vì em thấy hatchback cỡ tầm tiền City mới nhiều sự lựa chọn.

Em thấy mấy xe khác như Fiesta, Swift, Yaris v..v... cũng ngon phết không biết sao

không biết vào box honda hỏi 1 hồi thành hỏi xe khác có kì không ? Mà lỡ kì rồi mấy bác giúp em trả lời nghen :p

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Dạ Cảm ơn bác đã quan tâm Honda Civic, hiện chưa có lịch về chính thức bác ạ
rongconvt nói:
nissanvinh nói:
@koon2 : Thời nào cũng vậy bác.:)Hiện 1 số dòng xe muốn mua đặt cả năm ấy chứ hihi
Bác Vinh cho em đặt con civic 2013 bản facelift tháng 4.2014 em lấy nhé

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Chà chú này nhìn khá đấy nhỉ, dòng xe Mitsu khá bền, dân VN mình ngày càng được tiếp xúc với nhiều dòng xe và thêm sự lựa chọn

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Bác chủ thớt ơi
Nếu thích Sedan hạng B => City hiện đang là một sự lựa tốt với nhiều ưu điểm về kiểu dáng và một vài tính năng thú vị.
Nếu thích Compact => Swift nhập Nhật hơn hẳn các xe cùng tầm tiền.Về tính năng an toàn Swift là cao cấp nhất trong tầm tiền 900 triệu đổ lại,options cơ bản đầy đủ,độ bền thì Su từ xưa đến giờ không thua ai cả,em Swift cũng lợi xăng,chạy bốc.Phụ tùng hiện nay theo em nghĩ là không thiếu,và không khó để mua.
Nói thật ra đúng đồng tiền bát gạo bỏ ra thì trong tầm này không chiếc nào hơn chiếc Swift nhập Nhật.Mức độ giữ giá thì Swift cũng rất tốt,mà cũng chẳng thấy ai mua Swift lại có ý định bán lại cả.Bán lại thì giá ở trên mây

Hạng B1
14/7/13
57
2
8
38
chà... sao em mitsu nhìn ngon zdi :D , mà mitsu hông có cộng đồng ở VN , sợ sau này cần giúp đỡ khó khăn không nhỉ ?

Theo lời bác overhaulin chắc em rút lại còn Swift qua.

Để trong thời gian này em thử tìm hiểu thêm về con Mitsu xem ra sao.

Swift co ve hot nhi :)

Hạng B1
14/7/13
57
2
8
38
em ở HCM giờ muốn test drive chiếc City hay cái em Mitsu bác Vinh link trên thì gặp bác Vinh ah.

Con Mitsu mới nhìn cũng hay quá.

Hiện tại em chỉ thấy có mỗi Swift là vừa ý nhất, nhưng vẫn muốn thử thêm

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
koon2 nói:
Thời buổi này mà cũng phải đợi 2 tháng mới có xe ?
Ông anh em ở Vũng Tàu mới lấy city màu Titan số MT sáng nay.

Tuần trước lên hỏi hàng bảo tháng 12 mới có, chi cho sale 5 củ, 1 tuần lấy xe.

Nói về tầm tiền và thương hiệu, độ tiết kiệm xăng thì City là dòng xe sedan hạng B khá được ưa chuộng nên đang cháy hàng.