Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Swift đi bác. Em đọc bên mục SUzuki thấy con này đáp ứng khá tốt cho 1 gia đình nhỏ. Em mà được chọn lựa lại thì em sẽ múc con này ngay và luôn. khá Còn dư tiền đổ xăng mệt nghỉ.

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
chào bác chủ, em cũng có đắn đo giống bác và em cũng nghĩ Swift là lựa chọn tốt. Bác lái thử tất cả các xe đi thì theo em thấy Swift mượt nhất và phù hợp cho gia đình nhỏ nhất

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Kakaka, nghe có vẽ hay đây, để bxa học xong chắc qua nghiên cứu swift xem sao

Tập Lái
1/11/10
37
1
8
51
Em thì đã chạy thử City rồi. Nói chung là khá hợp lý cho 1 gia đình nhỏ, gọn gàng khi đi đường đông. Khi cần vượt ngoài quốc lộ cũng ổn. Kết 1 điểm là mức tiêu hao nhiên liệu khá tốt 5 - 6 lít/100 km (nhiều hơn xe tay ga chút).

Em nghĩ thích và vừa túi tiền là múc. Các bác cứ đòi lấy màu bạc, đen hay trắng mới phải chờ chứ ông bà già em múc con xanh đá là có ngay.

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
aspo444 nói:
nissanvinh nói:
Em mời bác ghé em, em và bác chạy thử xe.Cùng phân tích các dòng xe hihi

bác chỉ chuyên Honda thui hả ?

vì em cũng đang phân vân với Swift / Fiesta / Yaris / I20 các kiểu nữa
e cũng đang tìm hiểu các dòng xe như bác đây và chạy thử mấy mẫu bác nói hồi ở VMS rồi,trừ yaris ra thì e nói thật nha,i20 bác bỏ đi.chạy cực chán.elentra để cạnh tranh với focus mà thua xa lắc xa lơ
do đoạn đường e test là ở PMH nên đường đẹp khỏi bàn nha bác.tuy nhiên do e đang có nhu cầu mua xe nên cũng lựa cùng 1 cung đường cùng 1 vận tốc để test như nhau thì e thấy nói riêng ở đường tp thì độ bám đường swift tốt nhất,kế đến là city rồi fiesta.về cách âm thì fiesta > swift > city.về tốc độ(độ vọt) thì swift > fiesta > city.ngồi thoải mái(ghế lái) thì e thấy city > swift > fiesta.còn riêng về chân thắng thì fiesta khá dỡ do e rà thắng cỡ nào nếu hơi quá 1 tí là nó giựt lại hẳn luôn y như thắng gắp,cực khó chịu
theo e nói về tổng quan và cảm giác của e thì swift tốt nhất và giá tính luôn VAT mà bác sale suzuki báo e là hơn 690tr gần gần mức 700