Tư Vấn Chia Sẻ Dán film kính lái V-Kool

Hạng B1
21/2/11
81
0
6
minhnt11 nói:
Giá dán film kính lái hiệu V-Kool giá bao nhiêu vậy? Và dán ở đâu
Bên em có 2 loại V-KOOL bác dảnh ghé chỗ em ,em tư vấn cho bác

Noi that ô tô hải luân ,433 an dương vương p3 Q5 .dt.0972.855.044 găg a luân

Hạng B2
12/11/10
222
0
16
HaiNguyen83 nói:
ko hiểu sao xe e dán kính lái bằng loại tốt nhất của VKOOL(loại 3tr mấy ấy) mà để xe ngoài nắng vẫn nóng hừng hực.Xe e xe ESC 2009 :(

Bác thử dùng loại Johnson xem có OK không ạ. Bên em nhập trực tiếp từ Mỹ về đảm bảo chất lượng.
Bác có thể ghé qua bên em tại 45 Nguyễn Hữu Cảnh , phường 22 , quận Bình Thạnh hoặc gọi điện tới số : 083.8406856 để được tư vấn thêm.
Thanks các bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/4/11
33
0
0
em đang muốn gián film cách nhiện cho con camry của em... Bác V Kool PM giúp em cái giá và tư vấn giúp em lên gián bằng loại nào ở vị trí nào ??? bác gửi vào mail giúp em thì càng tốt : [email protected]

Hạng C
19/11/10
610
39
28
Chào 2 Bác quelua và azurika,
Em đã PM giá cả và tư vấn cho 2 Bác rồi đấy ạ, 2 Bác check tin nhắn giúp Em nhé!
Cảm ơn và hân hanh phục vụ 2 Bác!

Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
Bác Vkool ơi, giúp e với nhé, xe e là Everest đấy mà, thì giá cả ra sao và loại nào thì được, e thấy có nhiều loại quá, đủ kiều nên cũng rối. Với lại có loại nào mà bên ngoài nhìn vào hẳng thấy gì ko bác, e thấy vậy sang trọng & đẹp hơn,hihi?

Hạng C
19/11/10
610
39
28
ducminh.leon nói:
Bác Vkool ơi, giúp e với nhé, xe e là Everest đấy mà, thì giá cả ra sao và loại nào thì được, e thấy có nhiều loại quá, đủ kiều nên cũng rối. Với lại có loại nào mà bên ngoài nhìn vào hẳng thấy gì ko bác, e thấy vậy sang trọng & đẹp hơn,hihi?
Chào Bác,
Em vừa PM cho Bác rồi đấy ạ. Bác check tin nhắn giúp Em nhé!
V-KOOL cảm ơn và hân hạnh phục vụ Bác!

Hạng B1
11/1/08
98
0
16
53
V KOOL HELP nói:
ducminh.leon nói:
Chào Bác,
Em vừa PM cho Bác rồi đấy ạ. Bác check tin nhắn giúp Em nhé!
V-KOOL cảm ơn và hân hạnh phục vụ Bác!

Bác pm giúp e nhé - e muon loai tot nhat cho con CDX cua e- nhò bác tû vâ'n nên dùng loài nao và giá tot nhat luh ah. Thx

Tập Lái
29/4/11
37
0
6
bác V-kool PM tư vấn và cho giá dán fim cách nhiệt xe kia forte:
kính lái loại tốt
kính cửa 2 bên trước sau loại trung bình sài được màu đen loại ở ngoài nhìn vào không thấy
Thanks a :)

Last edited by a moderator: