Tư Vấn Chia Sẻ Dán film kính lái V-Kool

Tập Lái
20/7/09
1
0
3
chào bác v_kool
bác vui lòng PM giùm em giá dán kính lái Mazda 3 đời 2009 (em chỉ dán kính lái thôi). Cám ơn bác.

Hạng C
19/11/10
610
39
28
ducxyz nói:
chào bác v_kool
bác vui lòng PM giùm em giá dán kính lái Mazda 3 đời 2009 (em chỉ dán kính lái thôi). Cám ơn bác.
Chào Bác,
Đã PM cho Bác giá cả, Bác check tin nhắn giúp Em nhé!
V-KOOL cảm ơn và hân hạnh phục vụ Bác!

Tập Lái
24/11/05
15
0
0
@ Letaidat: Em cũng đang nghiên cứu Llumar, nhưng em hơi thắc mắc mong Anh giải thích giúp là sao em không thấy mã phim LAN bên Anh không có trong website của Llumar vây ạ, Anh có thông số của dòng này thì Anh gửi cho em nghiên cứu nhé. Hy vọng sẽ sớm làm dè bên Anh.

Tập Lái
31/12/10
18
0
0
Bác VKool email tư vấn loại và giá cả cho em đựơc ko ạ? email: [email protected]
Em đi chiếc Kia K5 màu đen. Em muốn dán kính 4 cứa, kính trước và sau luôn. Em thích màu tối tối chút, bên ngoài không nhìn rõ bên trong (để em còn làm việc
), và nhìn sang sang nhé
Cảm ơn bác nhiều

Hạng C
19/11/10
610
39
28
xony nói:
Bác VKool email tư vấn loại và giá cả cho em đựơc ko ạ? email: [email protected]
Em đi chiếc Kia K5 màu đen. Em muốn dán kính 4 cứa, kính trước và sau luôn. Em thích màu tối tối chút, bên ngoài không nhìn rõ bên trong (để em còn làm việc
), và nhìn sang sang nhé
Cảm ơn bác nhiều
Chào Bác,
Đã gửi thông tin giá cả đến mail của Bác. Bác check mail nhé!
Cảm ơn và hân hạnh phục vụ Bác!

Tập Lái
14/6/11
32
0
0
39
kiếng lái LLUMAR nè bác ơi !

LLUMAR chất lượng mà ! bác thử chưa ah ??
giá cả hợp lí !

Tập Lái
14/6/11
32
0
0
39
kiếng lái LLUMAR nè bác ơi !

LLUMAR chất lượng mà ! bác thử chưa ah ??
giá cả hợp lí !

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
V-Kool có dịch vụ hậu mãi Cool. Bác Kiên ở Nam Quốc Cang làm việc rất Ok, 1 đổi 1. Mình rất hài lòng, dán gần 3 năm rồi bây giờ muốn màu kính sau đậm hơn nữa thì làm sao bây giờ hả bác?