Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
VF còn phải mướn thêm các cảnh sát sở tại mới đũ bộ, nếu khách hàng nào lở mua và chê VF thì sẽ được quyền "bị tố cáo" để làm việc với cảnh sát, Mục nầy sao VF không nói đến nhỉ :):):):):)

Hạng B2
14/8/20
119
113
43
35
Sao e thấy nhiều bác ghét Vinfast vậy nhỉ, e đi thấy ổn mà
Search lại vụ máy thở, kit test Covid này nọ của Vin xem tiến độ đến đâu là biết mà....

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/07
1.310
6.095
113
Chơi lê gô con vi sờ mát nho nhỏ mà còn bỏ mẹ chạy lấy bù thì.......

Thôi thì cũn hi vọng ảnh không thành này cũng thành nọ.

• Like
Reactions: Osin
Tập Lái
15/3/21
11
5
3
34
Toàn mấy thèn tây lông trùm làm mướn hỷ?
Đọc hết tất cả mấy comment thì thấy toàn các ông chê bai xỉ vả dù chả đưa ra dẫn chứng cụ thể nhỉ. Làm thuê như Tim Cook, Pitchai của Google, Nadella của Mic thì có ổn ko bác. Cả đời mấy bác có mơ cũng ko có cơ hội đc gặp những thằng làm mướn đó đâu. Vin có thành công hay ko ko nói, cái quan trọng là họ tư duy lớn và dám làm lớn. Thấy thật bùn vì tư duy của đại đa số người Việt mình giống mấy bà bán cá bán rau ngoài chợ: suy nghĩ căn ke kiếm từng cắc bạc, thấy người giàu có thành công thì ghen tị xỉ vả bàn tán nói xấu người ta ko ra gì. Trong đợt dịch này Vin họ là doanh nghiệp đóng góp số 1 cho đất nước. Các bác nên cảm thấy xấu hổ nếu các bác và người thân có dùng tới trang thiết bị thuốc thang máy móc mà Vin tài trợ nha.

Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Đọc hết tất cả mấy comment thì thấy toàn các ông chê bai xỉ vả dù chả đưa ra dẫn chứng cụ thể nhỉ. Làm thuê như Tim Cook, Pitchai của Google, Nadella của Mic thì có ổn ko bác. Cả đời mấy bác có mơ cũng ko có cơ hội đc gặp những thằng làm mướn đó đâu. Vin có thành công hay ko ko nói, cái quan trọng là họ tư duy lớn và dám làm lớn. Thấy thật bùn vì tư duy của đại đa số người Việt mình giống mấy bà bán cá bán rau ngoài chợ: suy nghĩ căn ke kiếm từng cắc bạc, thấy người giàu có thành công thì ghen tị xỉ vả bàn tán nói xấu người ta ko ra gì. Trong đợt dịch này Vin họ là doanh nghiệp đóng góp số 1 cho đất nước. Các bác nên cảm thấy xấu hổ nếu các bác và người thân có dùng tới trang thiết bị thuốc thang máy móc mà Vin tài trợ nha.
Chẳng xấu hổ,
1 - Nếu có mua đồ VN, tự bỏ tiền mua, từ điện thoại Samsung, từ cái máy HP made in VN, đóng thuế theo luật định, không xin xỏ gì cả
2 - Còn thuốcxữ dụng là thuốc tây, thang máy là Otis xữ dụng ngon lành
3 - Máy móc thì Siemens, Bosch, Miele
Còn thiếu cảnh sát mời về uống trà vì dám chê đồ VF ... :):):) là chưa hưởng mà thôi . Thân !

Hạng D
17/10/13
1.437
11.390
113
Chờ vài năm thấy vin sập tiệm thôi. Bằng chứng thực tế mạnh mẽ nhất.

Tập Lái
15/3/21
11
5
3
34
Chẳng xấu hổ,
1 - Nếu có mua đồ VN, tự bỏ tiền mua, từ điện thoại Samsung, từ cái máy HP made in VN, đóng thuế theo luật định, không xin xỏ gì cả
2 - Còn thuốcxữ dụng là thuốc tây, thang máy là Otis xữ dụng ngon lành
3 - Máy móc thì Siemens, Bosch, Miele
Còn thiếu cảnh sát mời về uống trà vì dám chê đồ VF ... :):):) là chưa hưởng mà thôi . Thân !
Bác có vẻ là /// ở nước ngoài nhỉ nên viết chính tả sai tè le. Xin lỗi e ko cùng tầm với các bác dồi. Chúc các bác phục quốc thành công tại nước ngoài nha!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/10/13
1.437
11.390
113
Nếu Anh nói vậy vì sao người dân không nói xấu vinamilk, thèp Hoà Phát, Gạo ST 25.

• Like
Reactions: Johnnie371