Hạng B1
22/4/14
76
21
8
Chào cả nhà!!!
Em thì đang đi học bằng B2 để có cái PET cho vài ví cho nó bằng anh bằng em và nếu cần thì lấy ra sử dụng. Tuy nhiên, em đăng ký học ở một trung tâm gần nhà nhưng thấy việc thực hành chưa được như ưng ý. Thầy dạy thì ghép 3-5 người một lúc, còn lớn tiếng.. ( nhiều lúc chẳng lẻ em dạy lại thầy cách truyền đạt..)
Tóm lại, em đang tìm thầy nào dạy cho bổ túc tay lái để sắp tới thi và hơn nửa tự tin ra phố, đường hẹp, đường đông, lùi vào hầm ....
E ở quân 12. Bác nào biết thầy nào dạy kèm thêm thì chỉ em với ạ. Cảm ơn ạ

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Bác khéo lo. Ko cần phải tốn tiền thuê xe đâu pác. Tới lúc thi là pác thi đx òi. Chủ yếu đủ điểm lấy bằng. Sau khi cầm bằng trong tay, pác thuê 1 con 4 hay 7 chổ gì đó. Đạp đi PT một chuyến. Khi về đến SG là thành tay lái lụa.

Việc thầy dạy, mà chửi pác. Pác phải nên bình tỉnh và lái xe. Không nóng giận. Phía trước tay lái là sự sống. Nếu pác ko kìm chế đx bản thân. Nóng nãy. Thì sau này pác dể ủ tờ lắm. Thầy la, cứ mặc cho ổng la. Cứ kìm chế bản thân là ok.

Ko phải tự nhiên thầy chửi pác đâu. Chưi vậy để pác rút kinh nghiệm & kìm chế nóng giận. Thầy cũng là người, dạy nhìu năm có kn nên ổng cũng pik chứ. Nói chung. Học sao, áp dụng vậy. Thi lấy pet là ok òi.

Hạng B2
21/2/14
112
3
18
Em cũng nghĩ như bác trên. Cứ học lấy cái bằng đi đã rồi tính tiếp.

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Thầy vậy là tốt đó Bác.
....trong lúc đang học,,,bị la càng nhiều càng nên...

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Thầy vậy là tốt đó Bác.
....trong lúc đang học,,,bị la càng nhiều càng nên...

Hạng B2
21/7/12
493
18
18
bác ở quận 12 mời bác vào tt của em.TT ĐÀO TẠO DẠY NGHỀ LÁI XE TRƯỜNG AN ngay chân cầu Dừa đường Lê Văn Khương.em sẽ cho thầy hướng dẫn Bác nhiệt tình chu đáo.dt:0988695869

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Thương cho roi cho vọt, gặp mấy ông thầy ngon ngọt rủ đi nhậu hoài là mệt đó bác

Hạng B1
22/4/14
76
21
8
haioriflame nói:
Bác khéo lo. Ko cần phải tốn tiền thuê xe đâu pác. Tới lúc thi là pác thi đx òi. Chủ yếu đủ điểm lấy bằng. Sau khi cầm bằng trong tay, pác thuê 1 con 4 hay 7 chổ gì đó. Đạp đi PT một chuyến. Khi về đến SG là thành tay lái lụa.

Việc thầy dạy, mà chửi pác. Pác phải nên bình tỉnh và lái xe. Không nóng giận. Phía trước tay lái là sự sống. Nếu pác ko kìm chế đx bản thân. Nóng nãy. Thì sau này pác dể ủ tờ lắm. Thầy la, cứ mặc cho ổng la. Cứ kìm chế bản thân là ok.

Ko phải tự nhiên thầy chửi pác đâu. Chưi vậy để pác rút kinh nghiệm & kìm chế nóng giận. Thầy cũng là người, dạy nhìu năm có kn nên ổng cũng pik chứ. Nói chung. Học sao, áp dụng vậy. Thi lấy pet là ok òi.
Cảm ơn Bác. Tính ra thầy la là bệnh của thầy đúng không ạ? Thôi thì em chịu sống chung với lũ trong thời gian 2 tháng nửa vậy.

Hạng B1
22/4/14
76
21
8
trungnam75 nói:
bác ở quận 12 mời bác vào tt của em.TT ĐÀO TẠO DẠY NGHỀ LÁI XE TRƯỜNG AN ngay chân cầu Dừa đường Lê Văn Khương.em sẽ cho thầy hướng dẫn Bác nhiệt tình chu đáo.dt:0988695869

Nếu thời gian tới khả năng thực hành của em chưa cải thiện thì em sẽ gọi Bác giúp em. Nhất là mấy cái vụ lùi xe đỗ song song, cho xe lên xuống hầm, đỗ xe vào gara, xử lý quay đầu xe ở phố...
Cảm ơn bác trước.

• Like
Reactions: trungnam75