Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
mấy trạm đăng kiểm ở ngoại thành cho vắng anh, nay e đi đăng kiểm ở trạm đầu cao tốc NVL thấy xe không đông lắm. anh nên đi sớm xíu có khi nhanh. em vào lúc 8h40 về lúc 10h50.
Sáng nay lúc 6h 15 phút đi dăng kiểm ở Binh triệu. Đến nơi có khoảng 30 chiếc . Mình nhận số 28. Có vài xe phải tháo cản phía sau.
Khoảng 1 giờ sau vào kiểm xe. Đến 7h30 thì xong.
Đợi 1 tiếng nửa dán tem và nhận giấy , đóng bao hiểm. Về nhà 9 giờ.
Xong.
Dễ dàng nhanh chóng kg kinh khủng gỉ hết.
Báo cáo hết.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Hồi này nhà mình có ai vừa đăng kiểm xe ở Trạm Bình triệu không
Xe đông không và có gì khó khăn không ạ
Cảm ơn nhìu.
Sài Gòn còn 50% công suất ĐK nên chổ nào cũng xếp hàng Bác ạ. Em tháng 9 tới hạn ĐK không biết lúc đó ổn chưa?
Nghành ĐK bây giờ CA kiểm tra đâu là dính đó tại họ chưa làm hết các trạm vì còn chừa cho a/e mình có chổ để đi ĐK.

• Like
Reactions: anhai555
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
@ttqui2005 bác David Haye hồi này khỏe không, còn hay chạy cung SG > Dalat không, em lu bu cũng ít vô diễn đàn...
Dạ còn đi ĐL đều Bác ạ. Tôi vẩn khoẻ và cầm lái đi mọi nẽo đường đất nước. Bác có biết Bác 6 ( sixsense ) mất hồi tháng 1 không? Tôi vẩn thỉnh thoảng vào DĐ nhưng xem thôi chứ ít comment lắm.

• Sad
Reactions: anhai555
Hạng C
19/8/12
750
362
63
32
TP HCM - Pleiku
Dạ còn đi ĐL đều Bác ạ. Tôi vẩn khoẻ và cầm lái đi mọi nẽo đường đất nước. Bác có biết Bác 6 ( sixsense ) mất hồi tháng 1 không? Tôi vẩn thỉnh thoảng vào DĐ nhưng xem thôi chứ ít comment lắm.
Mình chưa từng gặp nhưng có có hay xem ảnh của bác Sixsense up trên đây. Thành kính phân ưu với gia đình bác ấy.

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Hôm nay xem tin thấy CA bắt thêm 2 trạm ĐK nữa ở TPHCM. Bác nào mà xe tới kỳ ĐK trong thời giạn này thì mệt mõi do xếp hàng chờ đợi. Em T9 mới tới lượt đăng kiểm không biết tới lúc đó có ổn chưa.
Nghành ĐK 64 Tỉnh Thành rớ đâu lòi tiêu cực ra đó ( đúng là nhà dột từ nóc).

Hạng C
30/3/18
677
529
118
Hôm nay xem tin thấy CA bắt thêm 2 trạm ĐK nữa ở TPHCM. Bác nào mà xe tới kỳ ĐK trong thời giạn này thì mệt mõi do xếp hàng chờ đợi. Em T9 mới tới lượt đăng kiểm không biết tới lúc đó có ổn chưa.
Nghành ĐK 64 Tỉnh Thành rớ đâu lòi tiêu cực ra đó ( đúng là nhà dột từ nóc).
Vẫn chưa thấy các cơ quan quản lý đưa ra giải pháp để hạn chế thiệt hại cho người dân.