Hạng B2
16/5/09
308
42
28
hcivic nói:
Lô gô XNL bác ui! Tui chỉ muốn xe bác nào cũng có cái OS.XNL từ kính trước ra kính sau thôi.

Còn cái www.otosaigon.com thì luôn luôn ở vị trí truyền thống là sau cái mông em nó rồi hén!:)

EM không có cái này OS.XNL , hôm nào ghé qua chỗ bác xin 1 cái nhé .

Hạng B2
31/5/07
116
0
16
@ bác comayve: hình như e còn một logo OSXNL, e kiếm được sẽ gửi cho bác ngay.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.589
113
"Gặp lại người xưa, mừng mừng tủi tủi…, ..ôm chầm lấy vợ hai, đưa vợ ra dịch vụ, cho người cởi quần áo vợ hai ra … tắm rửa sạch sẽ… "

bác máo quá, ...đi chơi với em lờ nốt cả tháng rồi lại phải quay về với e vợ cũ

đôi khi...chúng ta quen sống theo cảnh bầy đàn...nên đôi khi chúng ta cũng phải có tý bản lãnh bác nhề...có chí khí mới dám bản lãnh nhề...kekeke

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hôm qua mình đã được biết mặt bác Comayve. Đang ngồi trước quán với anh bạn nối khố từ hồi đi "bán nhân phẩm" bên Bul, bỗng thấy 1 em Camry dáng dấp màu áo quen quen...lượn qua lại 2 vòng té ra là bác comayve . Đi ngang GP "thấy ai đang ngồi giống giống bác HT" thế là quanh đi quanh lại 2 lần mới chắc "đúng là ổng" và dừng xe vào thăm. Cám ơn bác nhé! Hẹn bữa khác gặp có nhiều thời gian trò chuyện về thời SV đầy mộng mơ và cuộc sống hiện tại đầy khát vọng của bác...:)

Hạng B2
31/5/07
116
0
16
E kiếm ra cái logo OSXNL rùi bác Comayve oi, vậy hôm tất niên e gửi bác luôn nhé.

Hạng B2
12/7/09
353
3.734
93
hcivic nói:
Hôm qua mình đã được biết mặt bác Comayve. Đang ngồi trước quán với anh bạn nối khố từ hồi đi "bán nhân phẩm" bên Bul, bỗng thấy 1 em Camry dáng dấp màu áo quen quen...lượn qua lại 2 vòng té ra là bác comayve . Đi ngang GP "thấy ai đang ngồi giống giống bác HT" thế là quanh đi quanh lại 2 lần mới chắc "đúng là ổng" và dừng xe vào thăm. Cám ơn bác nhé! Hẹn bữa khác gặp có nhiều thời gian trò chuyện về thời SV đầy mộng mơ và cuộc sống hiện tại đầy khát vọng của bác...:)

Kính bác! Bây giờ gia nhập xóm rồi nên đi đâu cũng phải liếc qua liếc lại bác ạ… vì cũng nên….coi thử có phải người quen không chứ…. Em bây giờ nếu muốn ủn đít xe nào đó thì cũng phải liếc xem xe đó có logo xóm nhà lá không, nếu có logo đó trên xe thì em cứ nhấn ga…ủn mạnh thật mạnh vào…tẩn thật mạnh vào vì chắc là anh em trong xóm nhà lá thì em nghĩ là …toàn là lá thôi nên chắc hậu quả cũng ….không đến nỗi… Còn nếu không có logo đó thì nên rà thắng, chạy cẩn thận…nếu không thì bị đền chết cha…

Chiều qua do thấy Hội trưởng và người kia ngồi nói chuyện, em thấy người kia cũng có vẻ quen quen, tưởng anh em trong xóm nên tấp vô trình diện luôn, ai ngờ là cuộc hội ngộ của 2 người bạn chí cốt… Hi hi, chính vì vậy nên em tìm cách lẻn đi sớm đó hi hi.

Hy vọng hôn Tất niên có thể trò chuyện với Hội trưởng nhiều hơn!

Hạng B2
12/7/09
353
3.734
93
Marine nói:
E kiếm ra cái logo OSXNL rùi bác Comayve oi, vậy hôm tất niên e gửi bác luôn nhé.

Ô hô…. Vậy là em đăng ký rùi đó bác nhé! Em lưu ý thêm cho bác một chi tiết nho nhỏ nhé: hôm Tất niên mà nếu bác quên đem thì em nghĩ khoảng 95% khả năng là em sẽ xì lốp vợ hai của bác đó! Em xấu tính lắm. Em cám ơn bác nhiều nhiều ạ!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mình cũng nhớ bác này đang muốn dán logo XNL nhưng ngặt nỗi chưa in kịp bác ah. Sẽ cố gắng đem đi in và mang theo nhân dịp Tất Niên phát phát phát...:)

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
hcivic nói:
Lô gô XNL bác ui! Tui chỉ muốn xe bác nào cũng có cái OS.XNL từ kính trước ra kính sau thôi.

Còn cái www.otosaigon.com thì luôn luôn ở vị trí truyền thống là sau cái mông em nó rồi hén!:)

Bác HT ơi cho em hỏi tí:

Cái này www.otosaigon.com thì em đã được miễn phí, do bác Lơ gửi tặng (dán vào mông) còn cái logo OS thì dán góc kính lái rồi. Bộ này là của diễn đàn OS, mình quảng cáo dùm nên chắc được free :D. Cái này em không ngại.

Còn riêng cái OS.XNL này em nghĩ bác có file gốc và đi in dùm một lần nhiều nhiều thì cũng được giá rẻ, vậy thì bác cũng phải thu lại cho đủ chi phí in chứ nhỉ ? Vì cái này là của hội XNL, 4rum đâu có tài trợ cái này hả bác?

Do em cũng muốn có 1 cái OS.XNL, nhưng nếu free thì em ngại lắm ạ.