Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Re:Bàn Tiếp vấn đề Off chuyên môn OSFI

@Bác HT. Thực đơn nhẹ thì cũng đơn giản thôi ạh, nhờ Bác Xe_online set up cho và quăng lên đây luôn, mọi người vào xem dư thừa chỗ nào thì ta lại gớp ý :)

Bác Xe_online mô rùi??? không ơi là mai em đi đăng báo ....:p:p:p

Hạng D
4/6/10
1.063
850
113
HCMC

Úi chời may mà em thấy chứ không lại mất bữa. Em Đăng ký một suất, đem theo "Chả Quê" quê em và 1 chai Voka tăng thêm không khí

Hạng B2
27/4/08
206
1
0
52

E xin đang kí 1 vé:D:D
1. Tuando
2. Haobui ( nhậu quài riết nó ghiền off :D )
3. mimo
4.Tốc HànhQL1
5. Phongluu (1/2 cục gạch)
6. Xe_online (diễn giả chính)
7. lucsi (đang chờ confirm)
8. world decor
9. Bravia
10. Rungxanh
11. Bác solopidi nửa vé( sợ hãng só ri airlines dở chứng)
12. Koonjang
13.Hạnh.Phạm ( ai đi đánh bóng bàn buổi chiều hôm đó với em ?)
14. Churongdat
15. xedap.hoi.nuoc
16.Rongviet977
17. Bacscar

Hạng B2
30/6/10
304
2
0

1. Tuando
3. mimo
4.Tốc HànhQL1
8. world decor
9. Bravia
10. Rungxanh
12. Koonjang
14. Churongdat
15. xedap.hoi.nuoc
16.Rongviet977
17. Bacscar
18. Vodoanhnhan ( Bê thui hay bánh ngọt hay món gì nhâm nhi tuỳ mọi người chọn)

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

Kính gởi các Bác, 3 tuần qua thật quá bận bịu với em, cả tuần này cũng thế. Việc cứ chồng việc, thoát ra được chút xíu là ....dòm cái này, ngó cái kia, ko tập trung gì cả. Vì thế sự chuẩn bị nội dung chuyên môn cho buổi ọp 31/5- chưa chu đáo. Kính đề nghị các Bác, các Mợ dời lại 1 tuần hoặc 9ngày, tức vào thứ 3 hoặc thứ 5 tuần sau (ngày 7 hoặc 9/6).
Sự chuẩn bị của em là cần phải lên đề cương để gởi mọi người, căn cứ vào đó mọi người sẽ chuẩn bị câu hỏi, thắc mắc và chúng ta cùng tháo gỡ. Bên cạnh đó là cùng phối hợp với Phuhaonguyen (mảng kiểm toán) để có những câu trả lời, những vấn đề chuyên sâu cùng các giải pháp hoàn chỉnh.
Em rất tâm đắc đề tài cùng với việc tính ích lợi của nó trong hoạt động Doanh nghiệp nói chung nên mong rằng mọi người thứ lỗi cho sự dịch chuyển thời gian trên.
Rất mong sự thứ lỗi và đồng thuận.
Kính.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
59
Thành phố Run Quất

xe_online nói:
Kính gởi các Bác, 3 tuần qua thật quá bận bịu với em, cả tuần này cũng thế. Việc cứ chồng việc, thoát ra được chút xíu là ....dòm cái này, ngó cái kia, ko tập trung gì cả. Vì thế sự chuẩn bị nội dung chuyên môn cho buổi ọp 31/5- chưa chu đáo. Kính đề nghị các Bác, các Mợ dời lại 1 tuần hoặc 9ngày, tức vào thứ 3 hoặc thứ 5 tuần sau (ngày 7 hoặc 9/6).
Sự chuẩn bị của em là cần phải lên đề cương để gởi mọi người, căn cứ vào đó mọi người sẽ chuẩn bị câu hỏi, thắc mắc và chúng ta cùng tháo gỡ. Bên cạnh đó là cùng phối hợp với Phuhaonguyen (mảng kiểm toán) để có những câu trả lời, những vấn đề chuyên sâu cùng các giải pháp hoàn chỉnh.
Em rất tâm đắc đề tài cùng với việc tính ích lợi của nó trong hoạt động Doanh nghiệp nói chung nên mong rằng mọi người thứ lỗi cho sự dịch chuyển thời gian trên.
Rất mong sự thứ lỗi và đồng thuận.
Kính.
Vâng, bác làm việc rất nguyên tắc và bài bản, em ủng hộ tính chuẩn mực của bác.

Hạng D
24/10/10
3.410
13.636
113

Theo đề nghị bác xe ôm thì ngày 7/6 ( thứ 3) hoặc ngày 9 ( thứ 5) là ok, vậy em đề nghị ngày 9 được không ạ ? Thứ 5 em lên thì tranh thủ được thứ 6 ra một đợt phim mới cho em ở lại hóng hớt hihi

Về menu thì em nghĩ bác xe ôm cứ duyệt lên rồi chị mimo góp ý, chứ em dễ tính ăn gì cũng được thì chẳng biết chọn gì đâu ạ, bác HT thông cảm cho em. Hội mình chỉ cần cái ghế để ngồi tám khí thế, có ai để ý được ăn gì đâu mà ... hihi ... sau đó em mời mọi người đi tăng 2 rửa nick của em nhé ( do bác rungxanh và các bác khác gọi em là mợ mèo í mà hì hì) , em chọn quán ( chả nhớ tên gì) ở địa chỉ 108 Ngô Đức Thọ Gò Vấp, hiện giờ chủ quán chưa chịu vô danh sách tham gia, nên hôm đó em iu cầu phải chạy bàn à nha hihi

Về việc thu phí thì em thấy bé Đệ kecodoc làm rất tốt, kỳ này quen việc rồi cứ thế mà phát huy. Em có thể support vụ đếm chai bia tính tiền vào phút cuối trong trường hợp em ấy xỉn quá ... hí hí ...

@ má Hảo : giề mà lãnh quà thíu nhi ? Con nhớn rùi nha, qua tuổi thíu nhi gần 20 chục năm òi đó má :(( nhắc quài tủi thân quá đi thôi

@ bác Koonjang: Em lạy hũ DDH của bác, lần rồi có 3 giọt là em suýt phỏng cổ họng, lần này em sợ bị dzí thổi ra lửa thì cháy mặt bác nào ngồi gần khổ thân hihi

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
152.670
113
www.phindeli.com

Bác Xe_online dời lại ngày 9/6 là quá chuẩn, phong cách luật sư FI có khác, chưa có thời gian chuẩn bị kỹ thì xin tòa ... hoãn xử :D Như vậy mới 100 trận 100 thắng được chứ :)

@Hạnh.Phạm: kỳ này Hội chính thức bổ nhiệm mợ Hanh.Pham làm Trưởng BTC, toàn quyền điều phối mọi việc liên quan đến buổi offline sắp tới nhé. Thấy mợ sắp xếp mọi việc quá OK con dê đi.

Théc méc tí: 108 Lê Đức Thọ là quán của lão Bravia thì phải, lão này có tên trong danh sách rồi mà ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/2/11
499
6
18

1. Tuando
3. mimo
4.Tốc HànhQL1
8. world decor
9. Bravia
10. Rungxanh
12. Koonjang
14. Churongdat
15. xedap.hoi.nuoc
16.Rongviet977
17. Bacscar
19. Recdecor ( hình như em được miễn đóng phí )
Em đang có 1 chai PIAT D'OR, có nên mang theo không các bác?

Last edited by a moderator:
ad confirmed
Tập Lái
5/12/06
48
44
18

1. Tuando
3. mimo
4.Tốc HànhQL1
8. world decor
9. Bravia
10. Rungxanh
12. Koonjang
14. Churongdat
15. xedap.hoi.nuoc
16.Rongviet977
17. Bacscar
19. Recdecor ( hình như em được miễn đóng phí )
20. ad

Status
Không mở trả lời sau này.