Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
Do thớt kia bác HT khóa rồi, em xin phép lập thớt này để các bác vào bóng bàn tiếp chuyện off chuyên môn nhé. Bác HP Bravia đưa tiếp chuyên đề vào đi:):)

Xe_Online nói:
<span style=""color: #003300;""> @all : cảm ơn các Bác, các Mợ vưỡn lưu tâm vụ ọp chuyên môn. Em thì luôn chờ dịp mà thông cáo để định ngày giờ và cũng mong trở thành 1 sinh hoạt thường kỳ của FI nhà ta. Đây là việc hữu ích. </span>
<span style=""color: #003300;""> Thời gian : chúng ta sẽ theo chuyên đề mà phân chia thời gian cho phù hợp. Theo như trên thì bác Bravia có chuyên đề về BĐS " thì trường trầm lắng- hành động của chúng ta", còn em thì chuyên đề như đã thông báo về mảng hoá đơn- các vi phạm có dấu hiệu hình sự-hành chính. </span>
<span style=""color: #003300;""> Địa điểm : món TâyTạng nhà em luôn rộng cửa đón các Bác nếu được các Bác để mắt, chỉ hạn hẹp về khuôn viên, chi phí thì nhẹ nhàng lá vàng rơi, đôi bên cùng có lợi- kekekkkee </span>

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Re:Bàn Tiếp vấn đề Off chuyên môn OSFI

Em sắp dzọt đi chơi xa rồi, trước khi đi xin "di chúc" lại mấy điều mong BTC duyệt cho:

I- Các bác sau đây đương nhiên có trong danh sách mời ọp kỳ này và ko phải nộp thóc ạ:

1. tuando 100K
2. onlinecafe 100K
3. Xe_online 100K
4. Koonjang (1 hũ D.D.H) 100K
5. NắngSG (với các loại vang Ucraina) 100K
6. Mimo (với món bánh phờ lăng tráng miệng) 100K
7. Rongviet977 ham vui nhứt nên: 200K
8. Phongluu 100K
9. Bravia 100K
10. Haichien (cắp nách 1 chai vodka Putinka theo nữa):D 100K
11. Pham.Hanh 100K (và các món khai vị +tráng miệng miền Tây)
12. Haobui đến cứu KTS lão làng PHong Lưu . :D 100K
13. Tuonglahay 100K
14. Vodoanhnhan: (voi món chả giò tự chế) 100K
15. Caothu <--------------------đến "cứu" Mợ Nắng:D 100K
16.Louis Nguyen 100K
17. Recdecor 100K
18. Anh_Vu 100K
19. Cu bờm 150K (50K tiền phạt)
20. Mợ tài 100K
22. hunguyen123 100K
23. sonchuoi đến cùng 1 chai Mạcteo !:D 100K
24.tonjohn 100K
25.phothuongdan 200K (100k nộp phạt)
26.kecodocvn 100K
27. Emdangtaplai 100K
29. thinhduc 200K
30. HD Stone 100K
31.trungnghia 100K
32.nhuthong199 100K
33.chaugiahien (với 1 chai Smirnov hàng hiệu Russia) 100K
34. AC Milan 100K

II- Các bác trong danh sách trên ko đi thì... ráng chịu, ko được quyền sang nhượng mặt bằng :D

III- Nếu bác Bravia cần máy chiếu thì PM để em cho người đưa tới.

Hy vọng các bác vẫn còn chưa hết lâng lâng say say vì kỳ ọp vừa rồi thì may ra em nhanh chân về kịp. Không thì đành ngậm ngùi...chúc đại hội chiên đề thành công rực rỡ.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

hihi... chỉ vì chị copy lại danh sách ọp lần trước tại nhà bác Xe ôm rồi dán nguyên xi vô đây thui à, ko nhớ tại sao các bác ấy lại tô đậm một số mem nữa?!! Chắc là có phát biểu lôm côm gì đây
:D

Các bác này ko phải nộp thóc vì lần trước dư hơn phân nửa của họ nộp chị vẫn còn giữ nè! Nếu phát sinh thì mình cứ thóc tươi gom ngay tại chỗ cho nó phẻ :D
haobui nói:
Ủa là sao mợ Nắng ? Ko hiểu gì hết . Với lại mấy nick in đậm có ý gì thế chị ?

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113

Nick nào in đậm thì đuợc đi khỏi bon chen đăng ký hả chị ? He he, hên cho em là bị đậm.
Vụ 2 con rắn này hấp dẫn ta, nhưng có lẽ để dành sau buổi ộp chuyên môn ta sẽ làm tăng 2 bên quán của bác Bravia ở 108 Ngô Đức Thọ gì đó đó ( khoảng 24h sau là em sẵn sàng quên hết tên hết số - trí nhớ ngắn hạn lắm, lại ngại đọc lại bài). Đi mới có mấy tiếng là có người nói xấu mềnh, kỳ nha, chị Nắng cứ mang em ra làm bia đâm chém nguời khác, em ... sẽ dzí chị xỉn thì thôi hihi

Em nghĩ off chuyên môn cần thời gian chuẩn bị nội dung, quy mô, đường lối, chắc không thể diễn ra gấp rút được, mà thiếu chị Nắng thì buồn lắm. Đề nghị chị Nắng cho xin rõ cái date trở về quê hương iu vấu để bọn em còn bày mưu tính kế tiếp.
Bác taplai đẹp trai thay bàn phím mới mấy lần rồi ? Em thay luôn cả ổ cứng mới ghê này ( hehe, chứng tỏ nước đổ từ trên xuống mạnh đến nổi cháy ổ cứng lun hehe, đang uống mà đọc bài là phun dài dài
)

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Ko em ạ tất cả ba mươi mấy mạng trong danh sách đều ưu tiên mời tham dự và ko cần nộp lúa, tất nhiên trước khi ọp thì nên mời các bác lên còn phơm để bố trí mặt bằng. Chị đi tới gần cuối tháng mới về lận :)
Hanh.Pham nói:
Nick nào in đậm thì đuợc đi khỏi bon chen đăng ký hả chị ? He he, hên cho em là bị đậm.
Vụ 2 con rắn này hấp dẫn ta, nhưng có lẽ để dành sau buổi ộp chuyên môn ta sẽ làm tăng 2 bên quán của bác Bravia ở 108 Ngô Đức Thọ gì đó đó ( khoảng 24h sau là em sẵn sàng quên hết tên hết số - trí nhớ ngắn hạn lắm, lại ngại đọc lại bài). Đi mới có mấy tiếng là có người nói xấu mềnh, kỳ nha, chị Nắng cứ mang em ra làm bia đâm chém nguời khác, em ... sẽ dzí chị xỉn thì thôi hihi

Em nghĩ off chuyên môn cần thời gian chuẩn bị nội dung, quy mô, đường lối, chắc không thể diễn ra gấp rút được, mà thiếu chị Nắng thì buồn lắm. Đề nghị chị Nắng cho xin rõ cái date trở về quê hương iu vấu để bọn em còn bày mưu tính kế tiếp.
Bác taplai đẹp trai thay bàn phím mới mấy lần rồi ? Em thay luôn cả ổ cứng mới ghê này ( hehe, chứng tỏ nước đổ từ trên xuống mạnh đến nổi cháy ổ cứng lun hehe, đang uống mà đọc bài là phun dài dài
)

Hạng B2
16/12/09
481
4
18

bravia nói:
PajeroXXX nói:
Off chiên môn kèm 2 con rắn nhé Bravia
Để tuyển 2 em rắn Hổ Mang
- Cắt tiết + Mật pha rượu uống
- Lòng xào mướp hương
- Thịt bóp gỏi hành
- Làm thêm cái lẩu ăn với Mồng Tơi

chiều nay tôi chén con 9 lạng trước, bận không ghé được thì đưa hình xem đỡ vậy nhá

Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ

E ủng hộ vụ off này 2 tay 2 chân luôn,nhưng ý e giống Hanh pham.Để cuối tháng đi các bác....các bác cứ bong bàn,kiểu nào e cũng theo...

Hạng B2
27/4/08
206
1
0
52

Lê Đức Thọ thì ngay gần nhà em. Cho em xin một chỗ nhé, hehe....

Hạng B2
27/2/09
158
1
18
35

em cũng ủng hộ vụ of chuyên đề này, lót dép ngồi nghe các bác thảo luận ,.

Status
Không mở trả lời sau này.