Hạng B2
3/9/11
358
0
0
41
<span style=""color: #ff0000;"">KHẨN : </span>
<span style=""color: #ff0000;"">GIA ĐÌNH CÓ TANG NÊN EM KHÔNG THAM GIA CHUYẾN NÀY ĐƯỢC. NHỜ ANH TUẤN ĐẠI DIỆN THU GOM TÀI CHÍNH VÀ CHUYỂN CHO BTC GIÙM</span>. <span style=""color: #ff0000;"">XIN ACE THÔNG CẢM !</span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Bên Jeep đăng ký tổng cộng 4 xe ,10 lớn,1 nhỏ 10 tuổi nha bác Cyberedsun !

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
Tình hình gia đình nhà bà Dì bác Fiatlove có tang !
Thôi các bác cứ tiến hành tiếp tục ........

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
Fiatlover nói:
<span style=""color: #ff0000;"">GIA ĐÌNH CÓ TANG NÊN EM KHÔNG THAM GIA CHUYẾN NÀY ĐƯỢC. NHỜ ANH TUẤN ĐẠI DIỆN THU GOM TÀI CHÍNH VÀ CHUYỂN CHO BTC GIÙM</span>. <span style=""color: #ff0000;"">XIN ACE THÔNG CẢM !</span>

Tuấn Cyber xin chuyền bóng qua cho anh Buglover. Nhờ anh Buglover nhận bóng từ anh Fiat nhé.

Thanks and Cheers!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Fiatlover nói:

Tuấn Cyber xin chuyền bóng qua cho anh Buglover. Nhờ anh Buglover nhận bóng từ anh Fiat nhé.

Thanks and Cheers!
Dạ. Hiện nay có một số anh em đã đăng ký nhưng do không thường xuyên lên diễn đàn hoặc chưa đăng ký nick nên chưa có thông tin ở đây.
Về việc tổ chức, thực ra anh em đi chơi trên tinh thần giao lưu và thư giãn nghỉ ngơi, các bác đi được chỉ cần báo cho em danh sách chính xác để đặt phòng là được rồi (có vài bác đã đăng ký mang theo lều ngủ cho thiên nhiên)... Các chi phí khác như ăn uống, cắm trại,... thì cùng chia sẻ. Đóng góp vào sáng khởi hành cho tiện chứ nếu đặt ra việc chuyển khoản/tiền quyết tâm cũng có thể làm anh em nản.

Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53
buglover nói:
......
Về việc tổ chức, thực ra anh em đi chơi trên tinh thần giao lưu và thư giãn nghỉ ngơi, các bác đi được chỉ cần báo cho em danh sách chính xác để đặt phòng là được rồi (<span style=""color: #ff0000;"">có vài bác đã đăng ký mang theo lều ngủ cho thiên nhiên</span>)... Các chi phí khác như ăn uống, cắm trại,... thì cùng chia sẻ. Đóng góp vào sáng khởi hành cho tiện chứ nếu đặt ra việc chuyển khoản/tiền quyết tâm cũng có thể làm anh em nản.
Cái zụ ngủ lều hay hay hén. Trên đó thì cắm lều ở đâu bác nhỉ, chắc cũng phải đâu đó gần anh em ở khách sạn cho nó vui chứ. Em cũng đang tìm mua 1 cái lều, đang nhắm cái Tetragon 8, giá tầm 1.5tr, gia đình 3 -4 người ok

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
TUANDANG nói:
Bên Jeep đăng ký tổng cộng 4 xe ,10 lớn,1 nhỏ 10 tuổi nha bác Cyberedsun !

Anh Tún nói vậy là bao nhiêu phòng nhỉ? Anh báo vậy làm sao anh Hoàng biết mà book chỗ ngủ cho anh chứ, hehehe.