Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
buglover nói:
Lịch trình ngày mai: khởi hành lúc 6h00 sáng tại Metro An Phú, có gì cần chỉnh sửa ko mấy bác?

6am là giờ gặp nhau chứ? Sau đó ăn sáng, cafe, dê nghỗng... rùi 7 - 8 mới đi chứ nhỉ? Thưởng thức tour là ngay từ lúc ra khỏi nhà rồi các anh. Cho nên ngay từ giờ phút đó là ta phải cứ thong thả... đến đâu enjoy đến đó...

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
buglover nói:
Lịch trình ngày mai: khởi hành lúc 6h00 sáng tại Metro An Phú, có gì cần chỉnh sửa ko mấy bác?

6am là giờ gặp nhau chứ? Sau đó ăn sáng, cafe, dê nghỗng... rùi 7 - 8 mới đi chứ nhỉ? Thưởng thức tour là ngay từ lúc ra khỏi nhà rồi các anh. Cho nên ngay từ giờ phút đó là ta phải cứ thong thả... đến đâu enjoy đến đó...
Vâng, ai đến sớm thì ăn sáng và cafe rồi chờ mấy anh em khác. Sau đó khởi hành khoảng 7h30 là hợp lý :D
10 người bên nhóm Tuấn Đăng giờ này vẫn chưa xác nhận là bao nhiêu phòng nên em chưa báo cho BTC được.

Hạng B2
5/9/07
256
97
28
Khởi hành từ METRO lúc 7hAM hay 7h30 đi bác ơi. Vậy là vừa, sớm nữa ... cực em lắm, này nhé:
Nhà em: 4h Thức, chuẩn bị cho đội ngũ -> 5h ra khỏi nhà --> 6h đến METRO --> Ngồi chơi, tán dóc, ăn sáng, ngắm nghía đội ngũ, bình loạn các thứ --> 7h khơi hành.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
buglover nói:
Theo Vietbando thì từ Cầu SG đến KDL Hồ Cốc, Bưng Riêng, Xuyên Mộc, BR-VT là 116km. Bác nào giúp post đường đi lên đây cho anh em tham khảo với.
Không bác nào có bộ dẫn đường Vietmap sao? Nếu có cứ mở lộ trình mô phỏng ra sẽ nắm được sơ bộ là đi đường nào, rẽ chỗ nào... Bác dẫn đầu nên có Vietmap... :p
Theo Vietbando:
Đăng ký tham gia đi Hồ Cốc ngày 10-11 tháng 3/2012

- điểm đến là B

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
ság nay lấy Datmin di làm dến chân cầu SG sở hết xang mở cốp lla61y can xang châm thêm tự nhiên gặp em "Mec cùi bắp" của Fiatlover, hehehe thì ra anh ấy tiễn đoàn đi Hồ cốc hihihi
Chúc mấy AE 1 chuyến đi vui vẻ và đầy thú vị nhá
các bác nhớ chụp nhìu hình nhá, em lót dép xem ah