HAI2957 nói:
thanhchauha nói:
huyno1 nói:
Em 1 phiếu cho Caren. Bác cứ xem thử đã có ai cưới Caren về rồi gả vì không ưng ý chưa ạ?

Có bác gì ở Daklak đó :D
Báo cáo các Bác có tôi đã gả Carens để cưới santafe rồi. Lý do là Santafe hơn Carens.

Bác thế là nâng lên tầm cao mới chứ đâu phải không ưng ý. Còn bác ở Đắc Lắc vì đít em này hơi xệ nên không tiện đi địa hình thôi. Mà ở núi thì phải chọn các em chân cao ráo thôi...

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
Về mặt nhận xét thì các Bác nói nhiều rồi đó, riêng Carens thì chỉ có tội gầm hơi thấp, còn lại là ok hết, xe chắc lụi, hồi tôi mới lấy tôi ủi đổ cổng mà em nó chẳng sao, công nhận cứng thật. Hơn nữa tôi ở Đăk lăk nên đi em nó không hợp vì nhiều ổ voi. Góp ý với Bác Manhcuong nhé, làm luôn em santafe cho hoành tráng khỏi phải đổi xe.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.182
113
đây
cá nhân em thấy caren tốt hơn, nó có dáng sedan nên gầm thấp, nhìn vài thông số như mâm vỏ, độ cao gầm.. và ngồi thử giống chạy Focus lắm bác manhcuong, đi TP thì caren (nếu chỉ dùng chở 5 người trở lại) thì tuyệt, xe có dáng SUV chỉ thích hợp chạy chậm + đừờng xấu thôi, nhưng với cái chiến trường lô cốt hiện nay thì chắc đi trong TP mình bây giờ cũng hợp

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Cảm ơn bác bác nhiều. Hôm rồi đi xem xét một lượt. Caren thì tuyệt nhưng gầm thấp (như Civic cũ của em). Mà em ở Tỉnh, lại miền núi nữa. Santa FE thì không với tới, In thì em không thích tẹo nào, Cap thì...em cũng thấy ngài ngại. Zinger chưa thử. Thôi cứ củ từ vậy! Dẫu sao cũng cảm ơn các bác!

Hạng B2
24/11/08
156
144
43
www.otosaigon.com
Bác Manhcuong lăn tăn giống em quá. Tầm 30K em cũng muốn chọn em 7seats, mà khó quá. Innov thì thấy chạy đầy đường nhưng em tháy nó xấu quá, với lại vỏ mỏng manh quá. CAP thì cũng hay đấy, thằng bạn em lấy con LT màu đen, nó khen lắm lấy từ tháng 3/08 mà sao có đủ cả ABS, ESP và cả DHO (hỗ trợ xuống dốc) nữa, không biết nó có nói phét không, nhưng nó bảo hôm đi ĐàLạt, thằng con trai nó mới 2tủoi khám phá ra lúc nó đổ đèo, vì thằng con nó làm sao mà xe chạy kỳ kỳ. Nhưng em vẫn khóai Carens hơn. Nhỏ gọn, chỉ chưa có nhu cầu thực sự nên còn chần chừ nghe ngóng thêm.vả lại carens này mà nhét đủ 7 người thì chắc là đít em nó giống đít bà 4 con lắm

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
em đi tây ninh chất lên em carens 9 người lớn cộng thêm 1 thiếu nhi + 2 nhi đồng nữa mà vẫn chạy phà phà , chảng có làm sao .

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
E đang chạy Carens, nếu mua được Santafe thì tuyệt nhất