Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Lại tìm vợ 2 các bác ạ! Lần này đối tượng nhắm tới của em là Cap và Caren. Nhiều người bảo em bị hâm, gả vợ nhật xinh xắn đi (civic) để tìm 1 cô vợ hàn!:), chẳng biết có phải em hâm không nữa?! Trong 2 em trên xin các bác một lời tư vấn!

Tập Lái
14/5/07
47
0
0
45
Hồ Chí Minh
Cap nó thiếu nhiều tính nằng an toàn, có mỗi ABS, không có ESP (hệ thống cân bằng điện tử tự động) và DHO (hệ thống hỗ trợ xuống dốc). đi ớn quá.

Hạng B1
5/10/08
59
5
0
dainghiaho nói:
Cap nó thiếu nhiều tính nằng an toàn, có mỗi ABS, không có ESP (hệ thống cân bằng điện tử tự động) và DHO (hệ thống hỗ trợ xuống dốc). đi ớn quá.

Suốt ngày "bơi" trong Hà Lội thì em nghĩ chức năng hỗ trợ xuống dốc cũng có mấy khi dùng đâu :21: mà vác lên núi thì xem ra hơi yếu khi là xe dẫn động 1 cầu trước

Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Bác làm em Caren đi là ổn nhất tại vì em nó nhập nên máy móc và giàn gầm bác khỏi lo,em đang đi Caren đây không phải em đi xe này nên em khen bác thử hỏi những ai đi xe này thì có câu trả lời như em thôi.Caren chỉ mỗi tội gầm hơi thấp tí thôi nếu bác đi 4-5 người thì không sao chỉ đít hơi thấp nhìn không đẹp mấy thôi.Nhưng em này đi thì đầm lắm em đã chạy thử lên 130-140km vẫn bình thường không bị bồng bềnh bác chạy thử đi rồi biết.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/4/08
275
0
18
53
huyno1 nói:
Em 1 phiếu cho Caren. Bác cứ xem thử đã có ai cưới Caren về rồi gả vì không ưng ý chưa ạ?

Có bác gì ở Daklak đó :D

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
Bác vào đây mà hỏi Carens or CAP thì ai cũng nói Carens thui.
nhà em có 2 con CAP & Caren luôn, nhận xét như sau:
Lần đầu mua xe , lăn tăn thì chọn CAP vì thấy nó rất nhiều thứ hay!
Chạy rồi thì thấy Carens > CAP.
nói bằng tấm lòng chứ 2 cô vợ này với em đều xinh hết
nếu bác muốn thử thật thì cứ qua nhà em chạy thử 2 xe rồi tự nhận xét nhé.
chúc bác mau lấy vợ ăn tết

Last edited by a moderator: