Tập Lái
11/3/08
39
0
0
Ha Noi City
RE: Đang tìm mua Asia 7 chỗ ở HN ,nhờ các bác tư vấn giúp

Trích đoạn: trandung611

Vâng đúng là đường cầu biêu đấy bác ạ! nhưng em thấy nhiều xe cũ thì chỉ có từ đoạn viện 103 đến cầu biêu thôi. Em cũng nghèo mà máu mê xe lên đây thấy các bác trong nam em cũng muốn học tập lắm nhưng xét về hoàn cảnh và điều kiện chưa fù hợp nên em fải gác lại chưa dám nghĩ đến ạ. Vì thế ra đường cứ thấy xe là em để ý và thèm..:( thôi chứ cũng không biết nguời ta có bán k? Mấy em mà em nói ở trên là xe của thợ để chở đồ (em đoán vậy). Em ở gần cầu mai lĩnh đây có thấy 1, 2 em lada đeo biển tập lái. Bác không thạo đường ở HĐ thì bữa nào bác vào alo em cái em xin làm hướng dẫn viên cho bác. Có khi bác mua được xe em máu lên cũng làm 1 cái thỉnh thoảng em và bác off fát chắc cũng vui :D. Chưa biết chừng còn làm chuyến "xiên vịt" thăm các bác trong nam cũng nên :D. Oái ..! Em đang cao hứng các bác cho em nổ tý! hì hì. Ý quên: 0936446301. Bác cần thì "đánh dây thép" cho em nhé!!
thế là bác giống em ở cái khoản "ra đường cứ thấy xe là em để ý và thèm.. " rồi ,và cứ lên OS là muốn lấy vợ hai luôn thế mới chết chứ
Đường Cầu Biêu thì có lần em đã qua rồi ,mà sao ở đấy lắm UAZ thế bác nhỉ ,cứ như là khu quân sự ấy ,bác nào chạy UAZ mà ra đây sắm đồ thì tha hồ mà chọn
Cám ơn vì sự nhiệt tình của Bác ,em đã lưu số DT của bác rồi ,Để hôm nào rảnh trước khi vào đó em sẽ điện trước cho bác .Có bác đi cùng thì vui quá còn gì ,anh em mình sẽ giao lưu luôn
Hẹn gặp lại bác nhé