Hạng B1
21/11/13
73
25
18
Làm bài đánh giá mà còn đặt backlink + 1 đống nick clone đi theo thì ai chả bít bác chủ thớt PR "trá hình" :3dcuoi:
Backlink là sao hả bác? Em thấy em viết bài bình thường mà?

Hạng B1
21/11/13
73
25
18
Goodyear có nhiều loại ko mấy bác. Assurance này chắc chuyên đi đường xấu ạ. Xe e dùng Conti. êm mà độ bền đường VN thì mau xuống quá.
Goodyear thì có nhiều loại, tùy dòng xe, cỡ lốp mà chọn cũng như mấy hãng khác thôi bác ơi. Dòng Assurance Triplemax thì được quảng cáo là 3 tính năng là chống nước (hay thoát nước) tối đa nhờ sử dụng vật liệu mới; tăng khả năng điều khiển nhờ diện tích bề mặt tiếp xúc lớn và phân bố áp suất trên các gai tiếp xúc; hỗ trợ hệ thống phanh với gai cao su lớn tăng khả năng bám đường và độ an toàn khi phanh. Nếu đi trong đường đẹp, đường phố thì em cảm thấy độ êm cũng gần ngang ngửa Mic ạ, ra đường xấu thì cũng dai sức. Nói chung là dễ sử dụng trên các loại mặt đường VN.

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Backlink là sao hả bác? Em thấy em viết bài bình thường mà?
BackLink là vậy nè bác, 1 thủ thuật trong giới SEO IT, hiểu nôm na là quảng cảo, tạo hiệu ứng cho từ khóa, khi bác click vào tạo ra đường dẫn

Hạng B1
21/11/13
73
25
18
BackLink là vậy nè bác, 1 thủ thuật trong giới SEO IT, hiểu nôm na là quảng cảo, tạo hiệu ứng cho từ khóa, khi bác click vào tạo ra đường dẫn
Em mà biết là gì em chết liền bác ơi. Mà bài viết của em tự bị như vậy chứ em không biết sao nữa, thấy click vô thì ra trang otosaigon mà?

Hạng B1
21/11/13
73
25
18
Em thì vẫn Michelin thôi :p. Dẫn đầu về độ êm và an toàn.
Cũng tùy mỗi người thôi bác ơi. Dĩ nhiên là Mic êm ái nổi tiếng rồi cơ mà em cảm thấy tuổi thọ không được lâu cho lắm. Đi Mic thì em không dám đi qua mấy đoạn đường đá đang sửa chữa :D

Tập Lái
6/6/14
25
6
3
Lốp Assurance TripleMax mới của GoodYear rất êm ái khi vận hành, loại này có những bước thắng ngắn và độ bám đường cao, đồng thời có khả năng tiết kiệm nhiên liệu rất tốt, với các tính năng trên hy vọng có thể thỏa mãn được nhu cầu của bạn

Tập Lái
13/6/14
22
4
3
37
dạo này thời nóng, thấy đi xe nó kêu thế nào ấy các bác, nhất là lúc đi ở tốc độ 80-90 là dễ có tiếng rít ở lốp, do tự nhiên hay do hư gì ở bánh nhỉ