Hạng D
14/8/11
4.167
88.038
113
Anh à bảo hiểm có kênh bán qua đt mà, bảo hiểm chỉ có giá trị khi anh thanh toán tiền bảo hiểm có hóa đơn thôi, nên vậy là bình thường nhen :p, kiểm tra đăng kiểm còn hạn ko anh
Cảm ơn anh @condao đã nhắc !!
Xe mình mua mới nên đăng kiểm còn dài lắm anh ạ !!
Vụ m6. nói là bảo hiểm bắt buộc !! ( không phải bảo hiểm thân vỏ tự nguyện ).
BH bắt buộc chỉ gần 500k, ít tiền, đơn giản. Nhưng vào 28 tết tất cả đều nghỉ thì ko phải ai cũng sẵn sàng bỏ thời gian ra tra thông tin, viết bảo hiểm, đóng phong bì , kêu grab gửi tận cửa...... mà chưa nhận bất cứ một đồng nào.
Đó là điều mình đánh giá cao !!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.038
113
Khổ nhuể! PTI mình mau bao nhiêu năm nay, cứ đến hạn là họ chuyển bưu điện sẵn hết về nhà.
Việc còn lại là confirm thông tin, chuyển khoản thanh toán thoy.
Claim cũng đơn giản, vứt xe vào hãng ký vài tờ giái rồi chỉ những chỗ cần làm, đi về vài ngày sau lên nhận xe thoy
Đã đọc??? or đọc kỹ ??? post của mình chưa anh ???
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự 500k ... nó cũng nhắc anh từng năm một à ??? Chỗ đó phục vụ tốt !!

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
Khổ nhuể! PTI mình mau bao nhiêu năm nay, cứ đến hạn là họ chuyển bưu điện sẵn hết về nhà.
Việc còn lại là confirm thông tin, chuyển khoản thanh toán thoy.
Claim cũng đơn giản, vứt xe vào hãng ký vài tờ giái rồi chỉ những chỗ cần làm, đi về vài ngày sau lên nhận xe thoy
pti giám định đơn giản
E mới làm 1/2 con :D

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
Đã đọc??? or đọc kỹ ??? post của mình chưa anh ???
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự 500k ... nó cũng nhắc anh từng năm một à ??? Chỗ đó phục vụ tốt !!
Chắc ảnh nhầm cái BHTN với BHTN, viết tắt giống nhau :p

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Mình mua Bảo Việt SG 9 năm nay. Thấy ổn cả lúc mua lẫn làm xe.