Hạng C
10/9/07
971
66
28
Bữa có qua Minh Phú ngoài Song Hành Q2 với ông bạn thay bộ da ghế cho Civic, cũng có nghía qua mấy dòng cam hành trình bên này, cũng có loại rẻ hơn loại bác chủ thớt xài, thích nhất hiệu này là có cam trước sau, chứ tui đang xài HP mà thấy oải qúa, lên xe lại phải set lại ngày giờ, lâu lâu nghỉ quay phải reset lại. Hum nào rãnh ra lắp cái khác

Được cái ông bạn ưng bộ da ghế xe lắm, khen đường may sắc sảo, giá cũng bằng An Dương Vương, mà đc cái ngồi chờ trong phòng VIP uống bia nhập :)

• Like
Reactions: COOLNLITE VIETNAM
Hạng B2
10/7/16
121
613
93
C
Vậy chứ mấy cha, ông nội lấy tiền thuế Bác đóng hằng ngày, hàng giờ, hàng phút, hàng giây để đi cống nạp cho mấy thằng tung của, cho gia đình nó sống phè phỡn sao Bác không hận. Bác hận vỹ mô quá.
Cái đó mình bất lực vì ko làm đc gì bác à. Cái nào mình làm đc thì cứ làm thoi:(

Hạng B1
27/3/17
56
86
18
26
Bình Dương
Quảng cáo hay quá, em xài CHT tàu khựa 800k cũng 5 năm rồi nên mấy thông tin này tham khảo cho vui, tầm 5 triệu cũng có cái xịn đầy đủ chức năng rồi cần gì phải phí tiền quá như vậy.
tại bác ấy chạy Lexus :))

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Bác cho e hỏi câu dây từ trước ra sau có ảnh hưởng đến kết cấu xe nhiều k? Điện nguồn nao? Tại vì nếu ảnh hưởng đến kết cấu xe k bảo hành!!!
thanks
Dây đi camera sẽ nhét dọc theo các khe dưới thảm hoặc trên trần, điện lấy từ nguồn mòi thuốc, ko ảnh hwửong kết cấu xe..
Xem em từ xenon, led, đèn Ambien Nội thất, Cam hành trình đến camera 360 voi 6 camera quanh xe em đều DIY tự làm hết.. cái thú là thế ( xe em là Mes C 300 bác ah)..

Hạng B2
10/12/12
462
375
63
Bến Tre
Viết về cam HT mà phải thêm "con Lếch xù NX200 của em...", tiền nào của đó thôi bác, e lắp Hp f890g cũng 2 mắt, giá 4,4tr cũng đủ chức năng, góc quay đến 155 độ à! trên con tải Kamax chở mía của e đấy...vẫn ngon!!!

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Trước mình đọc review thấy khen con Transcend DP200 dữ lắm , mua đâu 3tr5 , 1 tháng đầu mình đổi con khác lý do Cam thường xuyên mất nguồn tối thui , lo chạy xe tí nhìn lại Cam tắt ngóm ! Con thứ 2 cũng 1 tháng y chang , đổi con thứ 3 cũng y vậy - Chán để lun , còn đường ổng gà hay gờ giảm tốc nó cũng báo "va chạm" mặc dù đã chỉnh độ nhạy G sensor xuống thấp … Bác nào có ý định mua model này mình khuyên nghỉ khỏe !