Tập Lái
10/6/17
40
14
13
Hồ Chí Minh
Bác cho e hỏi câu dây từ trước ra sau có ảnh hưởng đến kết cấu xe nhiều k? Điện nguồn nao? Tại vì nếu ảnh hưởng đến kết cấu xe k bảo hành!!!
thanks
Đi dây ko ảnh hưởng gì kết cấu của xe anh ạ. Đa số là đi cặp ron xe để thẫm mỹ. Nguồn điện 12V mình đi vào cổng cigar trên xe.. đây là cổng cho phép kết nối thiết bị ngoại vi cơ mà.

Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
em ít xiền nên chơi xiaomi yi
Em cũng YI, xài hơn 1 năm mà chả chịu hư, thậm chí giữa trưa nắng cục hút nóng quá rớt đùng đùng mấy lần.

• Like
Reactions: emoi
Hạng B2
19/6/15
190
117
43
41
Bình Tân, HCM
Em thấy nói gì thì nói. (Em không cấm cản ai, cũng chả muốn chỉ bảo ai, đây chỉ là si nghĩ nhỏ bé của em): em tuy tiền ít, nhưng không bao giờ xài hàng Tung quần (mong mọi người phân biệt rõ hàng ĐƯỢC SẢN XUẤT tại tung quần và hàng CỦA CÔNG TY tung quần. Ý em đây là hàng "chính hãng" của thằng quần đó) dù nó có đáp ứng đc nhu cầu của em đi chăng nữa. Bởi mỗi lần ta mua hàng của nó là đã GÓP TIỀN cho nó ĐÓNG TÀU để đi ĂN HIẾP ta rồi đó Ạ! :mad::confused:
Vậy chứ mấy cha, ông nội lấy tiền thuế Bác đóng hằng ngày, hàng giờ, hàng phút, hàng giây để đi cống nạp cho mấy thằng tung của, cho gia đình nó sống phè phỡn sao Bác không hận. Bác hận vỹ mô quá.