Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Trước mình đọc review thấy khen con Transcend DP200 dữ lắm , mua đâu 3tr5 , 1 tháng đầu mình đổi con khác lý do Cam thường xuyên mất nguồn tối thui , lo chạy xe tí nhìn lại Cam tắt ngóm ! Con thứ 2 cũng 1 tháng y chang , đổi con thứ 3 cũng y vậy - Chán để lun , còn đường ổng gà hay gờ giảm tốc nó cũng báo "va chạm" mặc dù đã chỉnh độ nhạy G sensor xuống thấp … Bác nào có ý định mua model này mình khuyên nghỉ khỏe !
Em chạy con DP220 (mua ebay) ok mà bác, nghe người ta review con DP200 còn ok hơn (góc quay rộng hơn và xài tụ ko sợ bị phù pin), chắc bác mua nhầm con đểu

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B2
9/5/17
109
242
43
44
Bác giống e :D. nhược điểm duy nhấ là ko có gps, tất nhiên là nếu có thì sẽ đắt hơn nhưng e sẵn sàng chấp nhận vì nó quá tốt đúng kiểu ngon-bổ-rẻ ^^.
Bác mua ở đâu cho xin cái link với?

Hạng B1
6/6/11
95
55
18
38
View attachment 715859

Bỏ ra 13 triệu cho 1 con camera hành trình là quá lãng phí đành rằng đó là quyền cá nhân kiểu như "Mình thích thì mình múc thôi". Con camera hành trình của chủ thớt về tình năng chưa chắc đã nhiều hơn dòng camera giá rẻ. Con camera 2.5tr của mình còn báo thông số máy luôn và tất nhiên là full tính năng chất lượng quay thì miễn bàn và dùng hơn 3 năm rồi chưa chịu hư :):):):):)
Bác cho em cái tên cam của bác đi

Hạng B2
15/4/16
349
91
28
30
Sẵn tiện các bác cho em hỏi, em định lắp camera hành trình, ngân sách dưới 4 triệu, các bác tư vấn giúp em cam nào đầy đủ tính năng, 2 cam trước sau, độ bền ổn ổn được không ạ? Trên thị trường giờ loạn quá, review với quảng cáo lẫn lộn, chả biết đường nào mà lần.
Trước sau tốt bác dùng HP bền ổn định ạ....!

Hạng B2
9/5/17
109
242
43
44
Bác cho e hỏi câu dây từ trước ra sau có ảnh hưởng đến kết cấu xe nhiều k? Điện nguồn nao? Tại vì nếu ảnh hưởng đến kết cấu xe k bảo hành!!!
thanks
Ko biết xe bác sao chứ xe em có sẵn dây nguồn đèn cốp sau nên ko cần phải đục đẽo gì nhiều

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Em chạy con DP220 (mua ebay) ok mà bác, nghe người ta review con DP200 còn ok hơn (góc quay rộng hơn và xài tụ ko sợ bị phù pin), chắc bác mua nhầm con đểu

Mình mua ở Cường Nga , ra đổi mấy lần NV nó thấy mình là nó hỏi đổi Cam nữa phải ko anh , mình hỏi trước h có ai bị vậy chưa NV nói có mỗi mình anh ! Lần thứ 3 là lần cuối đổi lun , để vậy xài luôn - Gắn thim cái SJCam 4000 cho chắc . Tạch cái này còn cái kia , tính ra SJCam xài còn ngon hơn bác à :D

• Like
Reactions: 100mph