Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Mê chon chẹc....Vừa chại Xôi nát đi chơi hơn 2 ngàn km xong, ko có gì than phiền ngoài vụ gặp đường xấu phải bò.....Các anh bán tải, Suv phi ầm ầm, nhìn mình cười! Kệ....!
Ra đường tốt hay cao tốc mình lại phi vèo vèo, nhìn các anh ấy cười! Làm rề nhao?:3dquaytay:
Đèo Bảo Lộc hum qua đi thấy nhạt nhẽo, có 11 hay 12 phút là hết, vợ cứ hỏi đây là đèo hả? Sao chẳng thấy phê gì hết! Keke.....
Xổ tiếp đéo Khánh Vĩnh đi, xem có còn nhạt nhẽo ko, nghe đồn đèo Lo Xo cũng đã lắm, để có dịp uốn lượn thử!:3dquaytay:

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Xổ tiếp đéo Khánh Vĩnh đi, xem có còn nhạt nhẽo ko, nghe đồn đèo Lo Xo cũng đã lắm, để có dịp uốn lượn thử!:3dquaytay:
Éo ẹ! Đèo Khánh Vĩnh chạy qua 2 lần gòi, đường tốt, cảnh đẹp....Đường ĐL-NT qua lối đó tiệt dời! Bà mịa nó, chính vì tiệt dời mà mất 5 ổ bánh mì do quá tốc độ...keke.....
Đèo Lò xo thì vừa chạy đi, chạy về xong, đường tốt, rải rác vết các tai nạn. Hôm ra gặp 1 container lao xuống vực. Hôm vào thấy đang lôi cái xe khách màu đỏ lên! Nói chung tuần nào cũng 1 vài tai nạn thì phải?

Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Éo ẹ! Đèo Khánh Vĩnh chạy qua 2 lần gòi, đường tốt, cảnh đẹp....Đường ĐL-NT qua lối đó tiệt dời! Bà mịa nó, chính vì tiệt dời mà mất 5 ổ bánh mì do quá tốc độ...keke.....
Đèo Lò xo thì vừa chạy đi, chạy về xong, đường tốt, rải rác vết các tai nạn. Hôm ra gặp 1 container lao xuống vực. Hôm vào thấy đang lôi cái xe khách màu đỏ lên! Nói chung tuần nào cũng 1 vài tai nạn thì phải?
Ụ ẹ, hối lộ mà còn lên đây kêu to:3dcuoi:
Hềnh đâu, có hềnh mới tin nhé! đèo lò xo đấy!:3dquaytay:

Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Để về kiếm xem con gái cóa chộp được cái nào ko? Mình lo lái xe, ko chộp được...
Bác vừa làm tour 2k km qua những đâu vậy?có gì hay và lưu ý kể đi bác! em cũng đang ủ mưu làm tour đi đường bờ biển về đường núi và điểm xa nhứt là Hội An:3dcuoi:

• Like
Reactions: nguyenhuy1990
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Bác vừa làm tour 2k km qua những đâu vậy?có gì hay và lưu ý kể đi bác! em cũng đang ủ mưu làm tour đi đường bờ biển về đường núi và điểm xa nhứt là Hội An:3dcuoi:
Đi qua Binh Dương-Theo QL14 đi Bình Phước- BMT-Pleiku-Kontum-ĐN-Quảng Nam.....xong quay vào Nam, ghé Đà Lạt 2 ngày, biết thêm QL27 chóa chết! Keke....
Đi như mình vừa đi là đúng ý lão rồi...tránh xa QL1A ra...

Hạng B2
20/3/15
131
84
28
Biên Hòa
Hôm qua mới lái em như bài mà odo 130k từ biên hòa -> hồ cốc, cảm giác tuyệt vời, xe ăn xăng rất ít đổ 500k đi về còn dư tới gần 10lít , khung gầm trâu bò, nhưng hệ thống treo hơi bèo xíu do lâu năm thôi, nói chung kết xe này nhất...