Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Bác có hình các phần nhựa xe Hàn nhanh hỏng như bác nói không?cho e và mọi ng xem với, ko có là nổ nheng!:3dquaytay:
Em ko đi xe Hàn, ông đồng nghiệp của em mới mua 1 năm chiếc Avante đã phải bán, vì các thiết bị nhựa hỏng nhiều quá. Mấy đồ điện cũng có vấn đề nên chấp nhận lỗ mà bán.

Bác đi Tucson, dòng cao cấp hơn mấy ẻm dòng trung bình như avante nên có lẽ tốt hơn chăng, hoặc xe bác nhập nên chuẩn hơn.

• Like
Reactions: Tucsonden
Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Em ko đi xe Hàn, ông đồng nghiệp của em mới mua 1 năm chiếc Avante đã phải bán, vì các thiết bị nhựa hỏng nhiều quá. Mấy đồ điện cũng có vấn đề nên chấp nhận lỗ mà bán.

Bác đi Tucson, dòng cao cấp hơn mấy ẻm dòng trung bình như avante nên có lẽ tốt hơn chăng, hoặc xe bác nhập nên chuẩn hơn.
Thì nếu có vài hình đồ nhựa Avante ông đồng nghiệp bác thì dễ tin hơn!:3dquaytay:
Xóm e có 1 ô đi I10, 1 ô Accent, đâu nghe mấy ổ than phiền đồ nhựa đâu.

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga
Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Thì nếu có vài hình đồ nhựa Avante ông đồng nghiệp bác thì dễ tin hơn!:3dquaytay:
Xóm e có 1 ô đi I10, 1 ô Accent, đâu nghe mấy ổ than phiền đồ nhựa đâu.
Em đâu có rỗi đến mức phải đi chụp mấy cái đó bác. Lên diễn đàn chia sẻ thông tin, các bác tin hay ko thì tùy. Với lại chắc nhất vẫn phải nên tự mình đi kiểm chứng lấy.

Em chả Anti xe nào cả ( có ghét chăng thì ghét ông Toy Thần thánh tí chút ). Có vài góp ý đánh giá, cùng chia sẻ với mọi người để cùng nhau có thêm kiến thức thôi.

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Tính toán zề, mê căm rì pà cố, nhất là loại liên doanh, khekhe:3dcuoi:
Mê chon chẹc....Vừa chại Xôi nát đi chơi hơn 2 ngàn km xong, ko có gì than phiền ngoài vụ gặp đường xấu phải bò.....Các anh bán tải, Suv phi ầm ầm, nhìn mình cười! Kệ....!
Ra đường tốt hay cao tốc mình lại phi vèo vèo, nhìn các anh ấy cười! Làm rề nhao?:3dquaytay:
Đèo Bảo Lộc hum qua đi thấy nhạt nhẽo, có 11 hay 12 phút là hết, vợ cứ hỏi đây là đèo hả? Sao chẳng thấy phê gì hết! Keke.....

• Like
Reactions: Tucsonden