Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Mọi tứ đều ok trừ cái đều ok trừ cái chất bán tải em nó hiền quá

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Ngoại hình thì ok mỗi tội cái vô lăng nhìn ko đc đẹp chai, coi clip thấy bản ở bên mẽo vô lăng đẹp thế, ko biết cái vô lăng có thể tháo ra thây đc ko vậy các cụ ?
Giá đang km 50tr tương đối hợp lý. Nhưng nếu giảm thêm 50tr thì ngon hơn :3dcuoigif:
Bán tải VN có 3 em vô lăng họ quần bác. Em này với Dmax xài chung cái quần đùi còn Navara chơi quần chíp. Trước em có nghía Na mập mà không ưng được cái bánh lái. Cả ngày chạy xe nó gần cái mặt mình nhất đấy. Hehe. :3dcuoi:

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Colorado là một trong những chiếc có độ ngã lưng hàng ghế sau tốt nhất trong phân khúc. Chính xác thì Colorado vẫn chưa so được với Mitsubishi Triton ở tiêu chí này
ối bác lại chơi kì e cổ lổ này r:3dcuoi::3dmatkinh:

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Tuần trước có ngồi thử chiếc Colorado HC mới, rất bất ngờ về độ cách âm khoang máy. Nổ máy để idle nghe tiếng máy rất nhỏ, xe có mở máy lạnh, gài D và đạp thắng cầm volang hơi rung nhẹ thôi, không khác biệt nhiều so với máy xăng.

• Like
Reactions: Patricknguyen
Tập Lái
21/12/16
7
2
3
41
Mùa hè đến rồi. Xe để ngoài trời nắng, các bác mới cảm nhận được giá trị của khởi động từ xa nó như thế nào.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bán tải VN có 3 em vô lăng họ quần bác. Em này với Dmax xài chung cái quần đùi còn Navara chơi quần chíp. Trước em có nghía Na mập mà không ưng được cái bánh lái. Cả ngày chạy xe nó gần cái mặt mình nhất đấy. Hehe. :3dcuoi:
Em lại thích nhất cái vô lăng sịp con Na! kkk

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mùa hè đến rồi. Xe để ngoài trời nắng, các bác mới cảm nhận được giá trị của khởi động từ xa nó như thế nào.
Mấy chiếc kia máy lạnh nó làm lạnh chắc 30p hả? Chức năng đó làm như quan trọng lắm =)) Ranger, Navara, Hilux, Triton leo lên hạ hết cửa xuống mở chưa dc 5p đóng cửa lại là mát rồi, mấy cái tào lao đó thì khoe suốt, có thấy ai mua mấy con kia về mà than nóng k?. Trong khi xe Mỹ "đặc trưng" là an toàn lại đi cắt túi khí thua cả thằng Hai Lúa.

Tập Lái
21/12/16
7
2
3
41
Mấy chiếc kia máy lạnh nó làm lạnh chắc 30p hả? Chức năng đó làm như quan trọng lắm =)) Ranger, Navara, Hilux, Triton leo lên hạ hết cửa xuống mở chưa dc 5p đóng cửa lại là mát rồi, mấy cái tào lao đó thì khoe suốt, có thấy ai mua mấy con kia về mà than nóng k?. Trong khi xe Mỹ "đặc trưng" là an toàn lại đi cắt túi khí thua cả thằng Hai Lúa.
Bác cứ để xe ngoài trời nắng 36-37 độ C khi leo lên khởi động thì thấy nó nóng thế nào. Ông nào ko kêu nóng mới là lạ. E không nói máy lạnh nhé. Túi khí nhiều thì đã hơn 100 củ

Tập Lái
11/2/17
20
13
3
49
Khoái bộ ghế da con color HC này ghê, ngồi phê đã thiệt, cảm giác khoan canin rộng rãi thoáng
Ghế For WT hơi cứng
Cảm nhận của 1 thanh niên đang đi xe độp phát biểu

• Like
Reactions: meocon07