Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
Các bạn sale cho mình cin giá con hogh country ( bản full) màu trắng . Giá ra biển Phú quốc - kiên giang vào inbox nhé ! Giá cọc ngay trong 2-3 ngày tới
Hi bác, em xin sđt bác alo 1 nốt nhạc luôn ạ :)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Các bạn sale cho mình cin giá con hogh country ( bản full) màu trắng . Giá ra biển Phú quốc - kiên giang vào inbox nhé ! Giá cọc ngay trong 2-3 ngày tới
Cọc ngay thì bốc máy lên gọi là nhanh nhất Bác ạ.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
vâng ! em đã bốc máy và cọc ngay trong ngày...giá cũng ok ! Nhưng Ok hơn cả là sự tư vấn của bác Sale tên An : 090360048 chín
cám ơn a Quang, chắc trong tuần e mang xe ra tới PQ rùi :)

Hạng B2
22/1/15
135
60
28
45
E đã chạy nhiều ford WiTr 3.2 rồi vì cty có 2 con đời 2016. E cũng thử chạy Dmax rồi. Colo HC 2017 e chạy thử 3 lần và nay e đã quyết định lấy colo 2.8 AT. Có nhiều lý do e lấy nó nhưng xe mấy hôm nữa mới về nhà nên chưa tiện nói. Các bác tự đặt ra các chỉ tiêu và kết hợp thực tế mà oánh giá xe của các hãng chứ cứ nhìn vào ngực hay mông của các e mà phán thì ko ổn lắm đâu.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Tập Lái
16/12/17
32
54
18
29
Chevrolet đang trong quá trình làm thị trường (nhìn vào BXH VAMA các tháng là thấy, nhìn vào CTKM hiện nay mà thấy)
Ford đang dẫn đầu phân khúc bán tải, bỏ quá xa nhân vật đứng thứ 2 (chev colo), họ đang tận hưởng thành quả.

Riêng dưới góc độ kinh tế, để tối ưu đồng tiền bỏ ra, không ai chọn Ford cả.

Tập Lái
16/12/17
32
54
18
29
Mấy chiếc kia máy lạnh nó làm lạnh chắc 30p hả? Chức năng đó làm như quan trọng lắm =)) Ranger, Navara, Hilux, Triton leo lên hạ hết cửa xuống mở chưa dc 5p đóng cửa lại là mát rồi, mấy cái tào lao đó thì khoe suốt, có thấy ai mua mấy con kia về mà than nóng k?. Trong khi xe Mỹ "đặc trưng" là an toàn lại đi cắt túi khí thua cả thằng Hai Lúa.

Chưa dùng nên đánh giá vậy thôi, dùng qua tính năng đề nổ rồi, tầm 3 ngày thôi, là nghiện đấy. Về lại xe không có, bức rức khó chịu lắm.

Tính năng hạ kính mở cửa cũng gây nghiện lắm nhez

Hạng C
15/5/07
950
495
63
58
Chưa dùng nên đánh giá vậy thôi, dùng qua tính năng đề nổ rồi, tầm 3 ngày thôi, là nghiện đấy. Về lại xe không có, bức rức khó chịu lắm.

Tính năng hạ kính mở cửa cũng gây nghiện lắm nhez
Đề nổ từ xa đúng dễ gây nghiện thật. ( hé kính, bỏ thì tốt hơn, trời mưa nó văng nước vào trong hơi khó chịu )