Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
cụ mua xe tai nạn thì nằm đường là phải
chứ đê u là xe tầu, tuổi rì so với Kia /ahuyndai
Ba cái con xe hàn là chúa hỏng vặt, nhanh tả. Có gì mà cứ tâng bốc lên.
Từ đầu năm tới giờ tôi đi ngoài đường thấy 3 con xe nằm đường, trùng hợp thay, cả 3 con đều là KIA.

Hạng B1
10/10/16
59
7.844
83
25
Ba cái con xe hàn là chúa hỏng vặt, nhanh tả. Có gì mà cứ tâng bốc lên.
Từ đầu năm tới giờ tôi đi ngoài đường thấy 3 con xe nằm đường, trùng hợp thay, cả 3 con đều là KIA.

cụ làm sâu cho bọn Ford hay Toi hay Đê u?

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Tại sao thế cụ ơi? em thấy Chevrolet Cruze bây giờ đi cũng ổn và giá cũng hợp lý mà
Chạy 1 vài năm ko sao nhưng sao đó sẽ hỏng vặt . Các bác nào chạy từ năm thứ 3 trở đi mà ko hỏng cái gì vào điểm danh giùm e ... Từ con captiva tới con Cdx rồi cruze hỏng vặt là truyền thống mà Gm ko bao giờ muốn mất .

• Like
Reactions: Hungtran1977
Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Chạy 1 vài năm ko sao nhưng sao đó sẽ hỏng vặt . Các bác nào chạy từ năm thứ 3 trở đi mà ko hỏng cái gì vào điểm danh giùm e ... Từ con captiva tới con Cdx rồi cruze hỏng vặt là truyền thống mà Gm ko bao giờ muốn mất .
Bác nói chuẩn luôn. xe em trước 3 năm không sao, Cuối năm thứ 4 hỏng công tắc mở cốp. năm thứ 5 van một chiều trong bơm xăng yếu phải thay nguyên bơm. cũng năm thứ 5 phuộc trước 1 cái rỉ nhớt, 3 cái còn lại yếu (thay luôn 4 cái), Rỉ nhớt ở roăng mặt máy thay luôn toàn bộ roăng + roăng nước làm mát. sang năm thứ sáu hỏng giàn lạnh phải thay + gần hỏng puli code máy (tiện thể thay luôn nguyên bộ đai cam, bi tì, dây đai). giờ đang ở năm thứ 7 đang chờ xem hỏng gì nữa. nói chung là hỏng nặng chứ không phải hỏng vặt.

• Like
Reactions: BS Thúy
Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Gốc Hàn, quốc tịch Mỹ là đây. Hãng này trước đây sản phẩm không tốt bằng Kia, Hyundai nên phải bán mình cho Mỹ nên chất lượng cũng có hạn, không thể tốt bằng các hãng xe Hàn lớn như Hyundai, Kia được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Gốc Hàn, quốc tịch Mỹ là đây. Hãng này trước đây sản phẩm không tốt bằng Kia, Hyundai nên phải bán mình cho Mỹ nên chất lượng cũng có hạn, không thể tốt bằng các hãng xe Hàn lớn như Hyundai, Kia được.
Hix em thấy xe bạn em kia, altis còn thay sớm hơn Bác ơi. được cái xe này phụ tùng chính hãng cũng rẻ.