Tập Lái
27/5/18
4
0
1
40
Em cũng mới làm quả Spark AT, theo cảm nhận của em nói chung thì ổn với tầm tiền, đi nội thành thì lạng lách vô tư, không ngại hẻm nhỏ, có điều máy nhỏ nên có khi đề pa hơi ì, phải nhớm ga hơi nhiều thì mới vọt lên được. Dừng đèn đỏ hay bị tin tin sau lưng hehe.. Còn ra cao tốc gia đình em đi 2 lớn 2 bé lên 110-120 vô tư, em nghe mấy bác ở Chevy Sài gòn chém là đi đủ tải lên 140km cũng vô tư, em thì chưa dám thử. Có điều em nản với độ ồn của em này, hơi bị kinh khủng, ù tai kinh khủng, đi cao tốc như đang ngồi máy bay chuẩn bị cất cánh ấy, nhất là đi mấy đường gồ ghề trải đá, mở nhạc chẳng nghe gì...bác chủ có thấy như em không. Vấn đề xăng cộ thì em không biết là thế nào, chứ đường hỗn hợp thì em tính được khoảng 8-8,5l/100km, không biết vậy là có hao xăng không các bác.
Bác còn đi xe này k? Em đang định mua lướt dòng xe này nên xin bác ít kinh nghiệm. Số điện thoại zalo của em 0982345229.

Tập Lái
27/5/18
4
0
1
40
Em đang chạy nè, Odo 30 k rồi, bác hỏi gì ?
Em muốn hỏi về máy móc, chạy có ổn định không, có hay hỏng vặt k, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng thế nào? Em chạy morning thấy bền bỉ, phụ tùng rẻ. Em đang định mua cho người nhà con Spark 2014

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Em muốn hỏi về máy móc, chạy có ổn định không, có hay hỏng vặt k, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng thế nào? Em chạy morning thấy bền bỉ, phụ tùng rẻ. Em đang định mua cho người nhà con Spark 2014
Chả hư gì, phụ tùng rẻ hay ko em ko biết vì chỉ thay lọc nhớt nên ko viết giá thế nào. Chỉ thay vỏ do vỏ hankook cu, cứng nên chạy ồn quá. Ít tiền thì mua con này .

Tập Lái
27/5/18
4
0
1
40
Chả hư gì, phụ tùng rẻ hay ko em ko biết vì chỉ thay lọc nhớt nên ko viết giá thế nào. Chỉ thay vỏ do vỏ hankook cu, cứng nên chạy ồn quá. Ít tiền thì mua con này .
Thanks bác

Hạng D
8/5/16
1.254
839
113
Sờ pắck 2015 LTZ giờ giá rơi vào tầm bao nhiêu các cụ nhỉ.
Em muốn kiếm 1 con che mưa che nắng

Hạng B1
3/8/17
61
22
8
39
Đi xe này được cái là "biết mình biết ta", kiên nhẫn và nhường nhịn dữ lắm, không thể háo thắng được.
Đua thì em không nói chứ luồn lách thì em không ngán thằng nào