Tập Lái
9/3/16
2
0
1
39
mình thì đang chạy Altis, muốn kiếm chiếc 7 chỗ để đi chơi cho thoải mái, đó tự lái, giờ có anh tài xề rồi, đi cả nhà mình vợ f1 và ông bà nội chật chội và khó chịu quá nên đang lăn tăn quá, QX60 đó mình đã test drive rồi thấy ok, nhưng bây giờ ông Q7 2016 2.0 mới ra lại thấy lăn tăn vãi, chả biết sao đây, chúc mừng bác lấy RX350 nhé, đời 2016 hả bác,.
Em lấy RX350 2016 AWD. Bác mà có có tiền thì Q7 ăn đứt rồi QX60, còn gì phải lăn tăn.

Em lấy RX350 2016 AWD. Bác mà có có tiền thì Q7 ăn đứt rồi QX60, còn gì phải lăn tăn.

2 xe chênh nhau tầm 300tr ah, cái mình lăn tăn là bảo dưỡng, nghe nói xe Đức ui thôi rồi, bảo dưỡng vãi xì chưởng luôn, mà QX 60 nhập Mỹ nên thấy cũng ok, đang đợi vài bữa test thử Q7 rồi mới quyết định, mà chưa biết giá em nó thế nào..................., miu2nh cũng khoái Lexus nhưng cần 7 chỗ mà GX mới giá chát quá........ chênh cả tỷ hơn....................

Hạng D
2/10/14
1.123
39.427
113
40
sáng giờ gặp 3 chiếc Odyssey rồi... thêm cái bodykit e nghĩ hầm hố ko thua gì con Toy Alphare...

các a đừng chê giá mắc, Honda nó đánh xe này vào phân khúc gia đình có nhiều hơn 1 chiếc xe và là 1 fan xe Nhật chính hiệu.... e tin nó sẽ bán đc doanh số Honda đề ra. tất nhiên là ko thể như In, so như vậy tội cho Innova quá kaka.

Tập Lái
30/3/11
15
6
3
Vĩnh Long
sáng giờ gặp 3 chiếc Odyssey rồi... thêm cái bodykit e nghĩ hầm hố ko thua gì con Toy Alphare...

các a đừng chê giá mắc, Honda nó đánh xe này vào phân khúc gia đình có nhiều hơn 1 chiếc xe và là 1 fan xe Nhật chính hiệu.... e tin nó sẽ bán đc doanh số Honda đề ra. tất nhiên là ko thể như In, so như vậy tội cho Innova quá kaka.
xe nó gầm thấp quá rồi bác, gắn body kit thấp nữa

Hạng B2
9/2/07
145
13
18
hôm rồi đi coi ở pmh em thấy xe thì đẹp nhưng gầm thấp leo lên lề đường ở việt nam là ăn thẹo ngay và cái vô lăng nửa nó nhỏ xíu

Hạng D
2/10/14
1.123
39.427
113
40
hôm rồi đi coi ở pmh em thấy xe thì đẹp nhưng gầm thấp leo lên lề đường ở việt nam là ăn thẹo ngay và cái vô lăng nửa nó nhỏ xíu
vô lăng nào của Honda bự bác ??

Tập Lái
3/12/15
8
5
3
53
Em không biết VN đánh giá thế nào, nhưng em này tương đương với bản VTi-L ở Úc, giá 43,000 đô Úc, trong khi đó em Sedona tương đương bản Carnival giá 67, 000 đô Úc. Như vậy ở xứ ngu học đánh giá Sedona đắt gấp rưỡi trong khi ở xứ khôn của ta đánh giá em Odyssey này đắt cũng hơn gấp rưỡi Sedona. Thôi em ngu em theo xứ ngu chọn Sedona. Các bác sale đừng chém em nhé

Tập Lái
15/10/15
5
1
3
40
"Odyssey là một chiếc xe gia đình có thiết kế hiện đại, nội thất tiện nghi và thoải mái, nhiều trang bị an toàn, kích thước và khả năng vận hành vừa đủ với nhu cầu gia đình cũng như khả năng tiêu thụ nhiên liệu tốt. Ngoại trừ một số nhược điểm về độ ồn, gầm thấp thì đây là một lựa chọn đáng cân nhắc cho những gia đình nhỏ hay công ty muốn có một chiếc xe có thương hiệu Nhật nổi tiếng về sự bền bỉ để đi phố hay thỉnh thoảng đi xa".
Em thấy bác này nói chuẩn nhất!