Hạng B2
5/2/14
277
381
63
Ai nói nó rông hơn Sendona thế bác :)) bác đọc kỹ nó phân khúc nào nhé thua xa Sendona chỉ hơn cái nội thất có bệ để chân thui
Hình như người đọc kỹ phải là bác, đọc lại comment của em nhé :eek:

Em thấy nội và ngoại thất của Honda Odyssey đẹp và sang, chỉ có hơi chật thôi.
Em mê em Kia Sedona hơn em này, nhưng lại ớn cái động cơ máy xăng của em Sedona (máy dầu thì chia tay).
Bác có thể cho em cái oánh giá về em Sedona máy dầu không , sao không chọn em nó ? Em cũng đang lăn tăn vụ máy xăng và dầu . Thank !

Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Xe này thì rất hợp với em, chỉ có điều tài khoản em ko hợp đc với em nó. Vào xem xong rồi đi ra cho các bác chém

Hạng D
8/4/11
2.482
9.031
113
Sedona máy 3.3 so với máy 2.4 của Odyssey đó bác.!
Em nghĩ k ai khen bản Sedona máy xăng là tiết kiệm nghiên liệu ạ! Âu là mọi ng tặc lưỡi cho qua vì cái giá quá tốt của em nó.
Máy xăng của Sedona Kia sao lại ớn vậy bạn.mình thấy trên diễn đàn vẫn khen dòng xe này nhiều lắm mà,bạn giải thích rõ cho mình để mở rộng tầm nhìn hiểu biết dùm,cám ơn bạn

• Like
Reactions: THANHANH
Hạng D
8/4/11
2.482
9.031
113
Chỉ là ý kiến cá nhân của em. Tuy máy dầu tiết kiệm, nhưng em k ưa xe máy dầu nên em sẽ k mua thôi bác ạ!
Em hy vọng trong tương lai Kia sẽ hợp tác với các hãng khác để sử dụng những động cơ turbo tiên tiến. :)
Bác có thể cho em cái oánh giá về em Sedona máy dầu không , sao không chọn em nó ? Em cũng đang lăn tăn vụ máy xăng và dầu . Thank !

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Con này hơi khó bán vì kích thước lỡ cỡ của nó.
Đã là dòng minivan thì nên to như bản US hoặc Sienna hay Sedona, lúc đó đi xa mới chở full 7 người + hành lý. Còn Odyssey này nếu chở 7 người thì còn ít chỗ để hành lí quá, k đúng chất minivan.
Khách hàng ở VN sẽ phân vân với các mẫu SUV gầm cao phù hợp đường xá ở đây hơn.
Thấp hơn tí có CX9, cao hơn 1 tí có Prado, Highlander.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Chỉ là ý kiến cá nhân của em. Tuy máy dầu tiết kiệm, nhưng em k ưa xe máy dầu nên em sẽ k mua thôi bác ạ!
Em hy vọng trong tương lai Kia sẽ hợp tác với các hãng khác để sử dụng những động cơ turbo tiên tiến. :)
Máy dầu Kia thừa hưởng Huynhdai ok lắm bác chứa đi wa thôi chứ em cá đi rùi ghiền

• Like
Reactions: Kien cuong