Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Bluetooth kết nối khá "ngon" nhưng em dùng điện thoại samsung 2 sim, khi kết nốiBluetooth, lúc gọi khá bất tiện vì phải bấm gọi ở trên điện thoại chứ ko gọi bằng màn hình cảm ứng của xe được.
Kết nối Bluetooth chỉ để trả lời điện thoại bằng nút bấm trên vô lăng. Muốn gọi trên màn thì phải kết nối carplay
Xe mình có thể sử dụng màn hình để gọi điện được nhé. Các bác bấm số trực tiếp, mở lịch sử cuộc gọi hay mở danh bạ đều được.
Nếu xe các bác không dùng được như vậy thì lúc nào đi bảo dưỡng nói mấy em kỹ thuật nâng cấp phiên bản mới cho đầu AVN theo xe nhé.

• Like
Reactions: thanthan
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
về âm thanh thì bác thử tải nhạc chất lượng cao như 320 hay lossless xem cải thiện phần nào không

• Like
Reactions: thanthan
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Dàn loa nghe nói Infiniti hay mà thớt chê dở gì trời. Hôm trơớc em nghe thử nhạc gần max volume vẫn rất hay và không bể tiếng nha. Có khi nào xe thớt mang đi đâu gửi hay độ đẽo bị luộc mấy cái loa không :D . Hay độ đẽo gì chập dây tín hiệu âm thanh rồi, chỉ cần 1 loa bị chạm là vẫm nghe được nhưng âm thanh nghe trớt quớt nhé, mang ra cho thợ kiểm tra đi ông ơi :D

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Dàn loa nghe nói Infiniti hay mà thớt chê dở gì trời. Hôm trơớc em nghe thử nhạc gần max volume vẫn rất hay và không bể tiếng nha. Có khi nào xe thớt mang đi đâu gửi hay độ đẽo bị luộc mấy cái loa không :D . Hay độ đẽo gì chập dây tín hiệu âm thanh rồi, chỉ cần 1 loa bị chạm là vẫm nghe được nhưng âm thanh nghe trớt quớt nhé, mang ra cho thợ kiểm tra đi ông ơi :D
Santafe ở VN đã bị cắt mất hệ thống âm thanh Infinity 12 loa rồi bác ơi. Xe chỉ có 6 loa kết hợp bộ xử lý âm thanh arkamys primium thôi nhé bác.

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Xe gia đình mà mua máy dầu thì phí nửa cuộc đời rồi bác ơi :))

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ngon quá thì nữa dòng này được rồi, mua dòng cao hơn làm gì cho tốn hao...!!!