Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Giá 600 thì tốt hơn xưa rất nhiều rồi, vì cách đây hai năm phải mua với giá 640 cho bản Trend. Điều này chứng tỏ rằng giá có xu hướng đi xuống.

• Like
Reactions: Daewoo
Tập Lái
7/10/16
1
1
3
Vietnam
Bác chủ thớt phản ánh đúng vụ xe ko chịu sang số ở vòng tua cao khi đi chậm, mình đi 20~25 km/h mà vòng tua lên gần 3k ko chịu chuyển, bảo dưỡng Ford bảo không ảnh hưởng nhưng cảm giác rất khó chịu. Ngoài cái này ra thì hệ thống Sync 1 cũng hơi kén USB khi hay bị reset nhạc sau khi tắt máy xe.

@Bác nào chê mồm cá trê thì em sẽ tháo logo Ford ra gắn logo Aston Martin là đẹp zoai ngay =))

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
E đang dáo diết xin giá và tính chốt cuối tháng này vậy mà đọc bài của các bác em lại lăn tăn rồi (chỉ 1 lăn tăn là hàng ghế sau, còn mọi cái ok)

• Like
Reactions: vu.westernford
E đang dáo diết xin giá và tính chốt cuối tháng này vậy mà đọc bài của các bác em lại lăn tăn rồi (chỉ 1 lăn tăn là hàng ghế sau, còn mọi cái ok)
đi 4 người và không có ai cao vượt trội thì bụp bác ơi. Với lại xác định đi khoảng 5 năm thì để vk chở con rhoặc đổi sang suv, cuv là vừa :D

Tập Lái
9/4/17
19
10
3
Ai cũng chê fiesta ngồi chật, rồi khen city rộng rãi thoải mái. Vâng mỗi thằng có ưu điểm và nhược điểm riêng chứ ạ! Quan trọng là chiếc nào nó phù hợp với mình thì chọn thôi. Như em nhà 2 vợ chồng + 1 đứa con 3 tuổi thì em quất fiesta vì nó phù hợp nhu cầu em là: đi trong khoảng 10 năm, đủ chở 2 người lớn ngồi trước và 1 bé dưới 13 tuổi ngồi sau, cảm giác lái tốt, xe đầm chắc, trang bị an toàn đầy đủ kể cả 7 túi khí duy nhất trong phân khúc ạ! Và cái quan trọng nhất là vợ em cũng có thể xoay sở thoải mái trong phố SG đông đúc. Còn nói về đẹp xấu thì tuỳ gu thẩm mỹ mỗi người thôi.

Ai cũng chê fiesta ngồi chật, rồi khen city rộng rãi thoải mái. Vâng mỗi thằng có ưu điểm và nhược điểm riêng chứ ạ! Quan trọng là chiếc nào nó phù hợp với mình thì chọn thôi. Như em nhà 2 vợ chồng + 1 đứa con 3 tuổi thì em quất fiesta vì nó phù hợp nhu cầu em là: đi trong khoảng 10 năm, đủ chở 2 người lớn ngồi trước và 1 bé dưới 13 tuổi ngồi sau, cảm giác lái tốt, xe đầm chắc, trang bị an toàn đầy đủ kể cả 7 túi khí duy nhất trong phân khúc ạ! Và cái quan trọng nhất là vợ em cũng có thể xoay sở thoải mái trong phố SG đông đúc. Còn nói về đẹp xấu thì tuỳ gu thẩm mỹ mỗi người thôi.
Hehe bác nói quá chí lý bác ui. Quan trọng là dòng xe nào phù hợp, đem lại điều tốt nhất cho mình và gia đình thì mình rước em nó về thui. Chứ khi 1 dòng xe ra mắt đến người tiêu dùng, ko bao giờ mà đáp ứng được hết nhu cầu của tất cả mọi người đâu các bác :3dcuoigif:

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
E thấy thiết kế bản 5 cửa đẹp cò bản 4 của thì xấu, các Bác cứ chê chứ em thấy vận hành em này cảm giác cầm volang hào hứng và phấn khích , em mới múc cho bà xã cuối năm ngoái em 5 cửa giá 540tr chưa ra biển ( ra biển lúc đó 615tr ) bao gồm hết luôn cả bảo hiểm.