Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Thể tích cốp sau của bản 5D và 4D có chênh nhau nhiều không các bác? Giá bán thực tế của FF giờ khoảng bao nhiêu ạ?
Em tính lấy FF2019 mà chờ lâu quá, có khi phải lấy bản cũ chạy thôi. Đắn đo mãi, tầm tiền này không thấy có con nào khả quan hơn FF2018.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thể tích cốp sau của bản 5D và 4D có chênh nhau nhiều không các bác? Giá bán thực tế của FF giờ khoảng bao nhiêu ạ?
Em tính lấy FF2019 mà chờ lâu quá, có khi phải lấy bản cũ chạy thôi. Đắn đo mãi, tầm tiền này không thấy có con nào khả quan hơn FF2018.
Nếu chờ được thì chờ bác ơi ! FF2019 quá ngon nhưng mới ra theo truyền thống của Phò thì sẽ hơi chát ... nếu chỉ phục vụ 2 vợ chồng & 2 đứa con thì ok với bản hiện tại (tầm 710-720 bản full có vat chưa ra biển)

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Nếu chờ được thì chờ bác ơi ! FF2019 quá ngon nhưng mới ra theo truyền thống của Phò thì sẽ hơi chát ... nếu chỉ phục vụ 2 vợ chồng & 2 đứa con thì ok với bản hiện tại (tầm 710-720 bản full có vat chưa ra biển)
Nếu vậy chắc là năm sau mới có bản 2019 bác nhỉ, thôi thì chờ vậy, dù sao cũng đã có xe đi rồi.

Tập Lái
19/2/19
1
1
3
33
hải phòng
bác báo giá e các bản fiesta, ecosport và focus bản trend để định lượng phát. Mà e hỏi focus 2019 về vnam thì bản hiện tại có cơ hội giảm giá ko?

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
bác báo giá e các bản fiesta, ecosport và focus bản trend để định lượng phát. Mà e hỏi focus 2019 về vnam thì bản hiện tại có cơ hội giảm giá ko?
Bác check inbox em nhé
Còn bản 2019 thì theo định giá của Ford VN trước giờ là sẽ giá cao lúc mới về đó bác

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Thực sự chia sẻ cùng mn, trên diễn đàn nhiều người chê Focus, nhưng theo mình ai đã từng lái Focus sẽ biết nó đáng tới từng xu mình bỏ ra. Altis hay Mazda, Elantra ko có cửa so sánh.
Focus mình đi lãu rồi, nếu có đổi chắc chỉ Mec hay Cam thôi.
Ai chưa lái Focus, chắc chẳng bao giờ hiểu.

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
Thực sự chia sẻ cùng mn, trên diễn đàn nhiều người chê Focus, nhưng theo mình ai đã từng lái Focus sẽ biết nó đáng tới từng xu mình bỏ ra. Altis hay Mazda, Elantra ko có cửa so sánh.
mọi ng chê nó chật ở hàng sau thôi bác, do làm taplo to quá + cánh cửa dày nên không gian b ên trong rất bí, nội thất bé mà cốp lại to.
Bản SD nhìn đầu cắm xuống rất hãm

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
1 like cho bác

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
mọi ng chê nó chật ở hàng sau thôi bác, do làm taplo to quá + cánh cửa dày nên không gian b ên trong rất bí, nội thất bé mà cốp lại to.
Bản SD nhìn đầu cắm xuống rất hãm
Bác ghé showroom và ngồi vào thực tế xem thử nhé.
Do em cũng đi Focus hằng ngày và toàn ngồi sau thấy vẫn rộng rãi nha bác

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
Bác ghé showroom và ngồi vào thực tế xem thử nhé.
Do em cũng đi Focus hằng ngày và toàn ngồi sau thấy vẫn rộng rãi nha bác
mình đi đc 3 năm rồi nên rõ mà, ghế sau còn chật hơn Honda City hạng B ấy.