Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Máy lạnh yếu là e loại từ vòng đầu rồi. Bỏ ra thêm 30 lấy con Ford 5 cửa hay hơn.
Nhưng nếu khắc phục được dàn lạnh và dàn loa thì City là lựa chọn tốt.

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Bài viết rất chi tiết và khách quan, rất có ích cho người nào đang tăm tia xe mới tham khảo.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bác mở được cái cốp của xe Honda nào mà bảo lốp nhỏ? Vãi.... Con City bác thấy chắc bản MT mâm sắt. Còn CVT thì toàn bánh sơ cua bằng bánh chính nhé.
Bác tự tìm hiểu đi nhé . Con City này giờ có mâm sơ cua mâm đúc mà Pr kinh quá !

Hạng B1
6/11/16
61
24
8
42
Tp. Cần Thơ
Một bài viết đáng để xem và biết chi phí cho những ai đang cân nhắc mua xe.
Rất hữu ích.
Nhưng nếu em là Bác chủ em múc con FF 5D fulloption ko cần độ đẽo gì cả. :3dcuoi:

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Các bác thays chưa? City ngang với cả Altis cơ mà

Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Bài viết cảm nhận chân thật, thật đến nổi có vài điểm thiên vị con xe mình hihi (đó cũng là điều bình thường). Riêng mình k thích độ xe, nên chỉ mua xe nào gần đủ tiêu chí về đi thôi. Có chăng thêm thảm, cam hành trình ...những thứ linh tinh nhỏ nhặt. Chứ nếu như chủ topic độ xong cả phần còn thiếu cũng gần trăm củ, e mua civic 2nd đi cho rồi. Thanks đã chia sẽ

• Like
Reactions: Hondakia
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Lâu lắm mới có bài Review xe thực sự, mấy bài Review khác trên diễn đàn hầu hết là nâng quá đà, vừa đọc vài câu là out. Đi CVT xong chuyển sang xe AT đi cảm giác giật, con này tăng tốc chấp hết xe 1.6 không Turbo trở xuống, đầm, lái chuẩn, nhược điểm thì bác chủ nói rồi, thêm cái vỏ mỏng nữa, đụng rất dễ móp, xước.
Chuyển wa AT xe nào thấy giật hơn CVT vậy bác...bác đừng có so CVT City vs AT của Morning hay Getz nhé...