Hạng D
12/4/19
1.664
3.295
118
38
Xe công nhận rộng rãi + đẹp nhất phân khúc :D mỗi tội ảo tưởng sức mạnh nên mới ế. xe như vậy bán tầm 700-780 tuỳ phiên bản ngay từ đầu thì bán tốt. Nhưng lại để giá trên trời. Nể những ông mua, trong khi tiền đấy mua đc hẳn Tucson lẫn Cx5, Outlander các kiểu rồi :D đừng bảo con HRV này có cái vị gì so với mấy xe kia nhé :D

• Like
Reactions: tktung
Hạng B2
16/8/18
131
113
46
32
Xe công nhận rộng rãi + đẹp nhất phân khúc :D mỗi tội ảo tưởng sức mạnh nên mới ế. xe như vậy bán tầm 700-780 tuỳ phiên bản ngay từ đầu thì bán tốt. Nhưng lại để giá trên trời. Nể những ông mua, trong khi tiền đấy mua đc hẳn Tucson lẫn Cx5, Outlander các kiểu rồi :D đừng bảo con HRV này có cái vị gì so với mấy xe kia nhé :D
Trước thấy ngoại thất con này quá đẹp, đẹp hơn Crv. Đến khi nhìn cặp mâm sơn kiểu giả thể thao nhưng thực chất là cái bản to đùng, và ngó vô nội thất thì (rẻ tiền như xe hạng A vậy). Nên mình chia tay em nó.
Rồi sau tính lấy Crv (bị sale bắt kèm lạc 70tr đợi 2 tuần). Mình chia tay luôn Honda.

Giờ có điều kiện hơn và đã lấy Cx8.

Hình thứ 2 từ trên xuống, làm e nhớ đến mấy cụ hồi đó chìa khóa xe là phải dắt ở con đỉa quần lủng lẳng (cái thói quen cố hữu kịch cỡm để cho bà con cô bác xa gần biết mình đi oto), ra vào xe là kéo ra chỉa vào con xe bấm cạch cạch như remote tivi... :eek:
Chìa bự quá bác ơi... em cung phải đeo vào đỉa quần vì 2 bên túi để Đt với tiền hoặc bóp rồi =))

Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
Em cũng móc ở đỉa vì chùm chìa khóa nhà em to tổ bố ko túi nào nhét được, mà giờ xe rẻ, thành phổ thông rồi chứ ở đó mà oai thì chỉ có RR với Maybach và Bentley thôi!

Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Bà chị khi leo lên con xe tải của mềnh thì cứ hỏi chỗ làm cách âm cho em HRV bản cao nhất của bả mới lấy hơn tháng. Có vẻ bả chán xe rồi!!!
Lúc chọn xe thì mềnh tư vấn nên chọn Tucson hoặc CX5 2.0 với tầm tiền đó. Nhưng bó tay...

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Hình thứ 2 từ trên xuống, làm e nhớ đến mấy cụ hồi đó chìa khóa xe là phải dắt ở con đỉa quần lủng lẳng (cái thói quen cố hữu kịch cỡm để cho bà con cô bác xa gần biết mình đi oto), ra vào xe là kéo ra chỉa vào con xe bấm cạch cạch như remote tivi... :eek:
Ngày xưa nhà e bán bao da điện thoại đeo thắt lưng đắt hàng kinh, giờ có cho không cũng chả ma nào thèm đeo cho nó mệt xác.

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
thời đại nào rồi mà bác vẫn tư duy như vậy, e hỏi bác 1 túi quần e để điện thoại 1 túi để ví và thuốc lá bật lửa, vậy cái chìa khóa ô tô to đùng e để đâu nếu không đeo vào cải đỉa quần. mà cầm cái clutch để đồ cho gọn thì các bác bảo bê đê :D

Tập Lái
31/8/19
25
10
3
Khi nào bản cập nhất hẳn tính, mà bản thấp dùng máy 1.8, bản cao phải dung máy 1.5tb có phải hay ko, dễ quyết định

Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bà chị khi leo lên con xe tải của mềnh thì cứ hỏi chỗ làm cách âm cho em HRV bản cao nhất của bả mới lấy hơn tháng. Có vẻ bả chán xe rồi!!!
Lúc chọn xe thì mềnh tư vấn nên chọn Tucson hoặc CX5 2.0 với tầm tiền đó. Nhưng bó tay...
Cách âm so với Kona sao anh, móa xe cả tỉ mà ồn thì thà mua mịa pk cao hơn

• Like
Reactions: kamelov1
Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Cách âm so với Kona sao anh, móa xe cả tỉ mà ồn thì thà mua mịa pk cao hơn
Em mới chạy Kona có 3-4 cây. Chưa chạy nhiều nên không so sánh được. Nhưng cùng phân khúc có lẽ cũng ồn như nhau.:p

• Haha
Reactions: pcloud