Hạng D
2/10/14
1.197
1.425
113
Con future X của em đăng ký 10-2010 đến nay hơn 5 năm một tí chạy khoản 60k km, thay mới có cặp võ, hai lần nhông sên, cái ắc kiu, cục than đề. Còn lại đổ xăng vi vu. Hồi mua 28.9tr chưa biển... Giờ cò trả 29.5 éo thèm bán....
Vậy con oto kia 5 năm chạy 52k có chuyện gì nù đâu nhỉ..... klq...
Có innova đủ tiêu chuẩn :D

Hạng B2
5/3/13
130
85
28
Antifan xe Hàn sẽ bảu :
1. Xe Hàn sau 1 năm sử dụng : Chạy 3 năm bán sắt vụn !
2. Xe Hàn sau 5 năm sử dụng : Chạy 100.000km bổ máy ra sửa !
3. Xe Hàn chạy 100.000km sau 1 năm sử dụng : Quay về ý 1 !!!
Ghê thế sao bác :) xe e đi cũng tầm 6 700k mới phải làm máy mà do bác tài ko thăm nước thường xuyên chứ ko chắc cũng chưa phải làm máy. Xe em starex 2008 dầu :)

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
mình vẫn chưa hiểu cách đánh giá và cho điểm 1 cách quá vớ vẩn như này cũng lên trang chủ. Cho điểm như này thì con altis mình chạy 6 năm, hơn 7 vạn. Mà bây giờ vẫn chả thấy nó khác lúc mới mua cái gì. Thay lốp 1 lần, chưa sửa chưa bất kỳ lần nào, bảo dưỡng định kỳ. Sơn vẫn y sì, khung k xuống cấp dàn nhựa, ghế da vẫn y sì không một vết xước, mới và đẹp không bay màu vậy cho 10 điểm ạ. Đọc bài mà thấy vào tung hô thủ dâm cho nhau quá mức. Nhận xét thì cho công tâm tí, như này lên trang chủ chả ai muốn đọc báo.
Cho điểm kiểu này Range Rover chắc 99 điểm. Vậy là thang điểm 100 rồi.

Hạng B2
6/1/15
244
163
43
37
Tây Ninh
Cảm ơn bài đánh giá khá là khắt khe của bác. Điểm em k hài lòng nhất ở Tucson cũng chính là phần nhựa nội thất. Ngoài điểm đó ra thì em rất hài lòng với em nó, chạy êm và chưa bị hỏng vặt gì, dáng đẹp, chi phí bảo dưỡng thấp.
Mà tuc là CUV, đi full tải bị xệ 1 chút là bình thường. Tay lái cũng k gọi là nhẹ đâu bác, nếu so với CX5. Tuc cũng sang số hơi trễ, tạo cảm giác đi phố hơi òa ga, nhưng tăng tốc nhanh hơn.
Bác thử thay bugi irridium xem, em đã thay và thấy chạy êm hơn hẳn, lúc tăng tốc vòng tua máy cũng thấp hơn trc.
bác thay bugi đó lúc bao nhiêu km. cảm nhận khác bugi rin nhiều không bác. giá bao nhiêu bác. xe em chạy 30 mấy ngàn rồi. định thay

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
bác thay bugi đó lúc bao nhiêu km. cảm nhận khác bugi rin nhiều không bác. giá bao nhiêu bác. xe em chạy 30 mấy ngàn rồi. định thay

Em thay lúc chạy hơn 30k km, giá khoảng 1 triệu/bộ 4 cái.
Không phải chỉ có cảm nhận đâu bác, mà em có theo dõi thực tế thấy khác hẳn. Lúc chuyển số hay ép ga đến cùng 1 tốc độ thì tua máy thấp hơn lúc trước, nên xe tăng tốc mượt hơn.

• Like
Reactions: np.tan
Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Ôi đèo. Có 50 khìn mà cũng khoe cơ đấy.
Đây 75 khìn rồi nhá.
Mới tốn có 4 trẹo 4 thay cục từ máy lạnh và công tắc số + bộ Kumho ở ngưỡng 55 khìn.
Méo hỏng cái gì mà thay mới đao.

• Like
Reactions: LuckyStone
Ấn tượng xấu đến Ngọc An bên An Lạc Kinh Dương Vương là ông chủ nằm phè ra sofa, vừa nằm vừa xem đt, vừa chỉ trỏ NV làm việc, mặc kệ khách ngồi đó 1 đống
Cám ơn bác đã có những lới đóng góp chân thành. Hyundai Ngọc An sẽ cố gắng khắc phục những điểm này để hoàn thiện hơn trong quá trình phục vụ khách hàng. Nếu chuyện này là có thất.
Nếu được vui lòng bác gởi hình ảnh cụ thể để chúng tôi có bằng chứng mà chỉnh đốn lại.
Chúc bác lái xe an toàn!

• Like
Reactions: tranthinhkg