Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
cung tuy cam nhan, tam gia nay thi xe nao cung co net rieng cua no. 2 con nay deu la CVT het nen kha' muot ma, noi that ben trong thi Attrage va City deu kha rong rai.

neu noi ve suong' thi em thay City thua cai dan` lanh. va hang` ghe' da :D...
City qua gờ giảm tốc không bị rầm rầm ở taplo, Mit thì chiếc nào cũng bị vậy. Attrage được cái sướng là dễ lái, máy lạnh siêu tốt, ghế da, có màn hình đi kèm và tiết kiệm xăng nhất trong các dòng xe 4 bánh. City tiếng máy rất êm, gần như không nghe tiếng nổ, máy lạnh hơi yếu khi trời nắng nhưng được cái cảm giác lái rất đã.

Tập Lái
23/6/16
9
2
3
39
Chỉnh vô lăng thì mấy A em lắp từ lâu rồi các bác hehe. Xe đi rất tiết kiệm nhiên liệu, xe nhỏ nên dễ xoay sở, máy lạnh rất tốt. Nhiêu đó quá đủ cho nhu cầu có một chiếc xe đi thay xe máy hàng ngày của em.
View attachment 303677 View attachment 303678
b cho e hỏi làm thêm cái remote vô lăng vs cái phần lips hút gió b dán hay sơn ah.tổng chi phí cho 2 cái đó ntn .nếu ko phiền b inbox hay up thêm mấy tấm đối diện đầu xe ạ.thanks b trước

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
City qua gờ giảm tốc không bị rầm rầm ở taplo, Mit thì chiếc nào cũng bị vậy. Attrage được cái sướng là dễ lái, máy lạnh siêu tốt, ghế da, có màn hình đi kèm và tiết kiệm xăng nhất trong các dòng xe 4 bánh. City tiếng máy rất êm, gần như không nghe tiếng nổ, máy lạnh hơi yếu khi trời nắng nhưng được cái cảm giác lái rất đã.
Bác nói đúng quá, em vẫn nghiêng về Honda City nếu đủ lúa. :3dcuoi:

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Vinastar định giá xe Mit tại VN luôn cao. Xe Attage này có 3 nhược điểm Mit cần khắc phục là: giá hơi cao + đèn hậu sau quá xấu + volang nên có vài nút bấm.
Chuẩn ko cần chỉnh, cái phải chỉnh là: tay nắm cửa, đèn hậu và đèn pha hơi đơn giản, cam de lùi, gương gập, vô lăng tích hợp vc, cc mâm xe 16 thì càng tốt các bác có đồng ý ko để nhà sx họ còn thay đổi ạ?

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
thế là mất kèo Attrage rồi... cái số (3) nếu đi thường xuyên thì đúng là không ổn với cả 3 xe này, chỉ có Ford Fiesta là ngon thôi :)
Chuẩn luôn nếu bác nào chạy nhiều cao tốc thì fiesta, còn nội thành và thi thoảng đổi gió thì attrage cho lành

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Đỡ hơn con i10 bác ah. Con Spark đoạt giải top safety cho dòng xe mini ở Mỹ trong hai năm 2014 và 2015. Morning cũng đạt 4* của Asean NCAP. Về Việt Nam thì hy vọng nó còn được thừa hưởng cái khung gầm đó. Ít gì va chạm xe tầm tầm với nhau người ngồi trong xe vẫn đỡ thiệt thân hơn. Hay cây rớt có cái nóc cứng cứng cũng đỡ cho mình lắm chứ. Ở Hà Nội bác tài ngồi con Vios bị cây đè bẹp nóc chết luôn.
Chết luôn á, hự

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Cụ muốn giảm thêm bằng nào nữa?? giá niêm yết với giá bán khác nhau 1 trời 1 vực rùi còn gì??? chỗ em chênh hơn giá niêm yết đến 30 triệu, Còn không biết cụ ở đâu? Máy city hơn nhưng nội ngoại thất có hơn không?? ghế nỉ, đầu CD, điều hòa chỉnh tay, không có start stop, lazang to hơn nhưng gầm thấp hơn nhiều, mức tiêu hao nhiên liệu thì sao?? Mitsu thiết kế xe ở tầm tiền này mà cụ, nếu thêm vào sợ tăng giá không phù hợp với đại đa số dân mình thui.
em thấy ý kiến của cụ là 1 ý kiến hay, em xin nhận, em sẽ cố gắng gửi đến Vinastar và hãng :)
Cụ cứ chém mạnh vào ợ