Là sao ku? Triển gì, lãm nào, ở đâu, chừng nào? :)
Sex show ở Q7 SECC đó anh triển lãm người đẹp thôi , xe chỉ là phụ thôi.đầu tháng 8. vô trỏng ưng e nào thì xuống tiền e đó bảo đảm rẻ hơn con Nga ngố 16, 5 tỷ của a Mỹ là cái chắc mà thơm với bót hơn nhiều.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Sex show ở Q7 SECC đó anh triển lãm người đẹp thôi , xe chỉ là phụ thôi.đầu tháng 8. vô trỏng ưng e nào thì xuống tiền e đó bảo đảm rẻ hơn con Nga ngố 16, 5 tỷ của a Mỹ là cái chắc mà thơm với bót hơn nhiều.
Em không có tiền mua xe, nên chỉ bỏ 50K, sẽ được anh gác cửa cao to, đẹp trai cho vào.

Trong tiếng nhạc sập sình, tiếng hét kinh hoàng của mấy chụy MC đầu keo bóng lưỡng, em lượn lờ qua các em chân dài môi đỏ, mông cong. Gặp em nào hợp mắt, lại trèo lên, sờ soạn, mơn trớn. Em nào nóng quá, không kìm chế nổi, thì bóp bóp, nắn nắn vài cái, rồi trèo xuống, qua em khác. :rolleyes:

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Cái giề thơm, cái giề bót? Mà thơm với bót là sao?:p:D:p

Tập Lái
16/7/17
4
4
3
44
Em đang phân vân, giữa Attrage và Mirage chưa biết mua con nào vì em thích kiểu hatback hơn sedan nhưng nghe thông tin Mirage chạy ồn hơn Attrage nên hơi còn lăn tăn...

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em đang phân vân, giữa Attrage và Mirage chưa biết mua con nào vì em thích kiểu hatback hơn sedan nhưng nghe thông tin Mirage chạy ồn hơn Attrage nên hơi còn lăn tăn...
Một phiếu cho Mirage. Hí hí :)

MR đời 2013-2014 thì hơi ồn. Các đời sau đỡ nhiều rồi bác. Nếu bác chỉ dùng đi làm hàng ngày trong nội ô SG, thì MR cơ động hơn nhiều. Lâu lâu đi xa cũng rất ổn.

• Like
Reactions: baycon
Tập Lái
16/7/17
4
4
3
44
Bên em có sẳn 2 model xe cho bác lái thử xem sao đây, đến với em nhé,kkk
Em ở tỉnh chứ không ở tp, có thể nhờ bác baycon pm thông tin tin khuyến mãi của 2 em này để tham khảo trước được không ợ, nếu thuận lợi sắp xếp đi sg một chuyến rồi múc luôn cũng được.

• Like
Reactions: badmonkey