Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Mềnh nghĩ muốn người ngồi sau muốn trùm mền chắc thèng ngồi trước lạnh teo chym tay chân run rẫy vì lạnh.
Fan cuồng Honda đi coi xe khác cho có chứ có tiền là cúng cho Honda nên biết gì về xe khác mà bày đặt comment. Bỏ tỉ rưỡi hơn mua cái xe CRV vận hành không bằng lại còn xấu hơn Outlander nên vào chém bậy bạ cho đỡ tức à?
Cả đời cắm mặt vào Honda nên đâu biết Outlander máy lạnh tốt không ngờ hả? Còn người sử dụng xe và bỏ tiền mua Outlander không ai nói ngồi sau trùm mền thì ngồi trước lạnh teo nhé, chỉ có mấy thằng ba xàm ba láp đọc thông số và tự suy diễn bậy bạ như Fan cuồng Honda nói thôi.

• Like
Reactions: tuanelectronic
Hạng B2
4/8/16
109
88
28
38
0989600246
Mềnh nghĩ muốn người ngồi sau muốn trùm mền chắc thèng ngồi trước lạnh teo chym tay chân run rẫy vì lạnh.
Sai nha bạn mình ngồi ghế tài chỉnh 4 họng gió lên trần nhiệt độ 27 cả xe mát lạnh .tài ko sun chim nhé,mà lạnh nhất là băng cuối

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
Hạng D
3/1/09
1.294
10.237
133
Anh @truong 195 cho em hỏi chút , tính gắn mấy cái đèn cảnh báo khi mở cửa . Out có để sẳn dây cho mình đấu vô không , hay phải độ ?

Hạng D
4/2/08
4.571
6.438
113
TPHCM
Anh @truong 195 cho em hỏi chút , tính gắn mấy cái đèn cảnh báo khi mở cửa . Out có để sẳn dây cho mình đấu vô không , hay phải độ ?

bác có vào hội Outlander trên FB chưa bác? có lần có nói vụ này rồi nè

Hạng D
3/1/09
1.294
10.237
133
Sao em gập hoài không được ta. Bác có link hay hình cách gập em xin
ha ha, em củng mất cả buổi . Bác giựt mạnh đằng trước cái nệm ngồi băng 2 lên , bẻ nó về phía trước cho đụng băng 1 , bác sẻ thấy cái lẩy bên dưới , gạt cái lẩy này lên , nó cho phép gập cái tựa lưng băng 2 sát xuống , done

• Like
Reactions: Sg08