Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Veloster là mẫu xe couper
Mà couper thì ở nước ngoài còn bán ít nữa là VN
Veloster rất đẹp nhưng nó quá nhỏ
thông tin nào cho bác biết veloster là couper vậy :)) cho xin cái nguồn chứ nói bừa như vậy ko tốt nhé :))

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Bớt xạo đi chú. Trong đây rất nhiều anh em chạy Civic đời 2006 lém. Về độ nội đồng cối đá thì nó chỉ thua mỗi altis. Trừ khi chú vừa chạy vừa phá xe thì mới đúng. Giờ ra đường dòng civic này vẫn chạy nhiều như lợn, mấy con xe hàn cùng thời nó thì đã cân sắt vụn hết rồi.
Thôi đi bác. Em lăn lộn từ Mazda 3,6. Civic, Mit Grandis... các kiểu rồi đây.
Civic 2006-2007 giờ ra đường hiếm gặp rồi bác.

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng B2
21/12/05
260
194
58
chất lượng vận hành thì mình chưa đi nên ko nhận xét, còn về thiết kế thì nó thuộc về vấn đề thẩm mỹ mỗi người mỗi cách nhìn, còn riêng nhận xét cá nhân mình thì kona trên hình khá đẹp, nhưng nhìn thực tế ở ngoài đường thì nó khá bình thường, nhìn hơi nhôm nhựa. nếu tầm tiền đó mình sẽ ráng thêm tý lấy tucson
Em thử ecosport thấy cũng ngon, thử kona đặc biêtj xong thấy ngon và hợp lí hơn tí. Leo lên ngồi thử tucson đặc biệt thì thấy hợp lí hơn. Kết quả là giờ e chạy tucson. May là chưa thử Santafe không thì lại tốn thêm nữa :)

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Đem đắp 4miếng nhựa đen xung quanh nhìn xe xấu quá các cụ ạh! Cảm giác là thấy hụt hẫng và thụt lùi rồi chứ hiện đại hay trẻ trung nỗi gì cho kham...! Liệu có lăng mạnh tay quá khg ...!

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Nội ngoại thất đẹp xấu thì tùy người, riêng em thì thấy ngoại thất đẹp, còn nội thất bình thường.
Con này em đã có dịp chạy thử, tạm nhận xét như sau:
Ồn và ù kinh khủng chứ không "ổn" như chủ thớt nói. Khung gầm và hệ treo khá yếu, đánh lái nhanh thấy chao hẳn xe, rất không an toàn.
Mùi nhựa dỏm tuy không nồng nàn như Ford nhưng vẫn khá khó chịu.
Vô lăng vô cảm xúc, nặng nhẹ thất thường, rất mất hứng.
Ghế sau khá chật, tuy là đỡ hơn Ecosport.
Ghế ngồi không thoải mái lắm, chả hiểu vì sao, rất khó chỉnh cho thoải mái ( ghế lái).
Độ bám đường khá kém.
Tuy nhiên, động cơ và hộp số khá ổn, chạy khá bốc, ( bản 2.0).
Cốp xe khá rộng, option thì miên man, em cũng chả buồn xem, vì ... đếch xài tới.
Vài dòng chia sẽ thật lòng, với tình hình bán bia kèm lạc thế này thì ....

Ông này kiểu cuồng xe Nhật qua xe Hàn ngồi ko biết chê j nên chê ỏng chê ẹo. So cùng phân khúc Kona chắc chỉ thua xe Nhật danh tiếng, thương hiệu và độ tìn cậy 10 năm sau chứ còn lại ăn đứt

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Nội ngoại thất đẹp xấu thì tùy người, riêng em thì thấy ngoại thất đẹp, còn nội thất bình thường.
Con này em đã có dịp chạy thử, tạm nhận xét như sau:
Ồn và ù kinh khủng chứ không "ổn" như chủ thớt nói. Khung gầm và hệ treo khá yếu, đánh lái nhanh thấy chao hẳn xe, rất không an toàn.
Mùi nhựa dỏm tuy không nồng nàn như Ford nhưng vẫn khá khó chịu.
Vô lăng vô cảm xúc, nặng nhẹ thất thường, rất mất hứng.
Ghế sau khá chật, tuy là đỡ hơn Ecosport.
Ghế ngồi không thoải mái lắm, chả hiểu vì sao, rất khó chỉnh cho thoải mái ( ghế lái).
Độ bám đường khá kém.
Tuy nhiên, động cơ và hộp số khá ổn, chạy khá bốc, ( bản 2.0).
Cốp xe khá rộng, option thì miên man, em cũng chả buồn xem, vì ... đếch xài tới.
Vài dòng chia sẽ thật lòng, với tình hình bán bia kèm lạc thế này thì ....

Ông này kiểu cuồng xe Nhật qua xe Hàn ngồi ko biết chê j nên chê ỏng chê ẹo. So cùng phân khúc Kona chắc chỉ thua xe Nhật danh tiếng, thương hiệu và độ tìn cậy 10 năm sau chứ còn lại ăn đứt

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng C
2/1/16
571
32.526
93
Em thử ecosport thấy cũng ngon, thử kona đặc biêtj xong thấy ngon và hợp lí hơn tí. Leo lên ngồi thử tucson đặc biệt thì thấy hợp lí hơn. Kết quả là giờ e chạy tucson. May là chưa thử Santafe không thì lại tốn thêm nữa :)
Thật ngạc nhiên! Y chang trường hợp ông gìa vợ mình.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc