Đánh giá nhanh Hyundai Kona: trẻ trung và hiện đại | HYUNDAI

Đánh Giá Xe
  1. maxes

maxes Hạng B2

Cụ thể đi Bác..em đọc cái options của nó cái nào không cần đâu?
  2. trác đông lai

trác đông lai Hạng D

:p:p:p Mềnh nhớ là bác này chạy con bán tải gì nhỉ? Mitsubishi Triton thì phải. Hình như con đó nghèo option lắm thì phải nên không quen chại xe có công nghệ ngập tràng. kekeke
    Ga.An.Thocpcloud thích bài viết này.
  3. pcloud

pcloud Hạng C

Vậy anh mua xe nào thoã mãn mấy tiêu chí của anh đi, rồi post lên đây cho anh em loá mắt chơi. Nhựa nội thất con kona này đỡ hơn con Altis cả tỉ đó. Xe qq gì thấy anh cũng chê ỏng chê ẹo. Anh phải biết tuỳ tầm tiền sẽ có những chuẩn chất lượng khác nhau.
    Ga.An.Thoc thích bài này.
  4. veyro0810

veyro0810 Hạng D

Chắc hiện tại bác đang đi những dòng xe sang với phân khúc tầm tầm kiểu như Evoque của Land hoặc Merc GLK à? Sao bác chê dữ thế. E thấy Kona so với phân khúc Eco, HRV thì ổn mà. Nếu so sánh tổng quát cả về giá và option thì E ấy cũng là 1 sự lựa chọn hợp lý.
  5. Crazy_Fan_Car

Crazy_Fan_Car Hạng C

có hiểu em nói gì không người anh em? Thôi bỏ đi
    pcloud thích bài này.
  6. pcloud

pcloud Hạng C

Cậu ấy cứ chê thậm tệ, chê một cách sai sự thật. Mình coi review của tụi Tây lông người ta đánh giá Kona ko hề tệ. Mà cái cậu này vô chê kinh quàng, chê ko có căn cứ, ví dụ ồn ù thì phải có máy đo, điều kiện mặt đường, tốc độ...
    Em ít khi cãi nhưng thấy cậu này tinh tướng quá nên em buộc phải ngăn chặn cậu ấy lại. :eek:
    Ga.An.Thoc, ngocluan12@locdo75 thích bài viết này.
  7. pcloud

pcloud Hạng C

Cái cậu này nay chọt gậy bánh xe, hôm trước mình với một số anh nói chiếc Nissan Terra dùng phanh tang trống phía sau, ảnh bay vô chữi mình với mấy anh kia nào là nu nào là fan cuồng mù mắt.... mềnh thiệt là kyunh sợ. Nay ảnh nói option điện ảnh ko xài, chê kiểu anh này chắc RX-350 ảnh cũng chê vì option điện của nó hơi bị nhiều :rolleyes: . Nãy em kêu ảnh mua con xe nào ảnh ưng ý để khai sáng cho anh em trên này gòi :D:p
    Ga.An.Thoc, veyro0810, city_modulo20132 người thích bài viết này.
  8. trác đông lai

trác đông lai Hạng D

Thì có một sô người thích định hướng dư luận đó mà. Còn mục đích gì thì có... ông ta biết. Nếu Kona mà tệ hại như vậy thì nó sẽ không bán được đâu.
  9. baonguyen1101

baonguyen1101 Hạng B1

theo mình thấy hyundai chỉ cạnh tranh tốt ở những mẫu xe phổ thông cùng phân khúc nhờ giá thành và option. còn về những mẫu xe đột phá về thiết kế và cá tính đều ko thành công, chẳng hạn như mẫu Veloster là 1 điển hình
    namosa thích bài này.
  10. pcloud

pcloud Hạng C

Em cũng nghi cậu này là dư luận viên của hãng nào đó. Mịa chơi bẩn kiểu này em cực ghét. Muốn cạnh tranh thì mình phải tốt lên chứ ko phải đi làm trò bẩn này.
    ngocluan12@ thích bài này.